LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Giá thì rất tốt nhưng hiện tại chưa có thông tin j hỗ trợ bđs nên chắc còn phải đợi dài dài

1 Likes

Gà con bị nướng nhiều nên giờ cũng sắp hoá Sói rồi, KKK

Sợ các LDG lắm rồi. Nay tất toán âm 55% nhục nhã thật

Nói câu này các bạn thử nghĩ liệu có ai trong này cứ hô hào rồi ra hàng không. Lời khuyên chân thành hãy quản lý tk của mình. Chúc các bạn thành công.

1 Likes

Sau trận này các đồng chí đánh cổ đất margin chắc còn cái nịt. Đông tiền thì ăn cả mâm!

1 Likes

Ldg đâu có đc marrgin. Chỉ mỗi vps cho margin 20% mà suốt ngày báo hết room. Nên cơ bản ldg toàn tiền tươi. Vậy mà yếu xìu hơi tý đã sàn. Chứng tỏ chất lượng cổ đông kém. Nên lái tha hồ hoành hành.

1 Likes
  • Mã nào chẳng vậy bà chị ơi
  • Lúc DIG giá 40k thì LDG giá 8.5k xét tháng 10/2021
  • Đh lần 3, chủ tịch bơm tin là phi tăng nhé.
2 Likes

tầm này mà phi thì tốn lực lắm bác à ! Cứ phải 7-10tr cổ 1 phiên thì ms lên dc ! Còn cứ 3-4tr 1 phiên thì nó chỉ quanh quanh 1x,x…- 14,15 là quay đầu

Bác mạnh tay đấy, nhưng từ giờ đến cuối năm bác phải đầu tư sao lãi 100% ms hòa vốn đấy! Cố gắng

Cứ lên 14,15k là được rùi. Nhìn TCD kìa, từ giá 25.1 sàn về giá 12.75. Đã vậy tây còn xả hàng và trắng bên mua luôn

2 Likes

LDG năm nay giá cao nhất có 22.55 thôi

• Có thể cuối tháng 6 đầu tháng 7 bắt đầu tháo van tiền cho các dự án bđs; và tiền kích thích kinh tế nữa
  • Dòng tiền sẽ lan toả, lúc đó ko lo thiếu tiền
1 Likes

Ôi cái tầm này chuyện sàn nhiều cp cũng chả quan tâm nữa. Nhẹ như lông hồng ý. Coi như quên đi 1,2 năm ăn đủ

US 30 lại sập ! Mai lại có giá sàn ! Hành động anh em là gì kaka

Chỉ có dòng tiền mới tham gia thị trường mới lên được. Giờ 98% đánh T+. Nên cứ bắt đáy lên là chốt lời luôn. thị trường không bao giờ tăng điểm như năm 2021. Lần này cứ ngập ngừng quanh 1.300 rồi sụp một phát luôn. Đợt hồi này cũng thế thôi. Hồi xong chốt lời lại đi ngang rồi lại sụp tiếp.

Mua để dành, có tiền lại mua LDG để đấy.

1 Likes

sàn mỗi phiên giờ chỉ có mấy trăm đồng thôi. Lên thì cũng thế.

• Thị trường ck vn hiện tại tâm lí kém thật
  • Nhớ năm 2018-2019, DJ nó bay ~4% một phiên mà vni cũng ko đi nặng ntn; nhớ có đồng chí còn bảo dj giảm 1% đến 2% thì ko liên quan đến vn nhưng giảm gần 5% thì chắc chắn có liên quan đến vn
  • Thế mà bh giảm tý ti mà xôn xao cả lên
2 Likes

Hồi đó có anh Q, hst của a gánh thị trường còng lưng =)) mà a là sân sau đấy nhé, đi r lại có người thay thế chỉnh lý thị trường thôi, nhưng ko mạnh và liều như anh :)))

1 Likes
  • ĐH cổ đông lần 3, LDG đc bơm tin lại phi thôi
  • Mình đang tham gia một vài dự án; hồi đầu tháng 6 ngân hàng hứa hẹn dải ngân vài trăm tỷ dự án bđs nghỉ dưỡng; nhưng vẫn chưa thấy dải ngân, đoán là đầu tháng 7 họ mới dải ngân; yêu cầu cấp hồ sơ vay đầy đủ lắm
2 Likes