LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Mình nghĩ đã giảm mức này rồi thì chơi cùn.Nếucos tiền khi tt ổn định thì mua tiếp

1 Likes
  • Chờ thị trượng ổn định, cp xđ rõ hướng đi rồi chiến tiếp thôi; tổ chức họ nhiều tiền; mua 1 vài phiên ko hết được tiền thì phải mua từ bây giờ; còn ae cá nhân mua 1 lệnh thì chờ ổn định
  • Theo mình ae ko việc gì phải sợ; vụ sập năm 2007-2008 chẳng phải đã số hết sạch tiền; những người nhẫn nại với thị trường, bám theo thị trường cuối cùng vẫn gia tăng gấp vài chục vài trăm lần tk à.
1 Likes

vĩ mô ko có xấu đâu bác, ngắn hạn xấu thôi chứ dài hạn vẫn có vẻ tương đối ổn. Nhưng mà ■■■ mẹ e cay hôm thứ 6 xả cuối phiên kìa, kiểu xả trộm cuối phiên thì lúc nào cũng có tác dụng gây hoảng loạn phiên sau và y như rằng. ĐM nó e mà canh bảng điện là em out 1/2 hàng luôn hôm thứ 6 chứ lại, đen cái lâu rồi ko canh

1 Likes
  • Chúng nó đang lấy cớ thị trường thế giới điều chỉnh
  • Chứ VN mình đang kích thích kinh tế giống TQ thì phải nhìn sang TQ mới đúng

đấy là nói chung, còn nói riêng LDG thì Lái quá chát và quá mất dậy;)) sáng em thấy kê hơn 200k lệnh mua 11.3 thì e thoát ngay 11.4 1 phần rồi. Phiên mai sẽ xập xình 5% hoặc sàn từ đầu phiên luôn cho mà xem. Nói chung là anh em càng tin rằng mốc nào không thủng được thì lái nó sẽ đánh cho thủng mốc đó để moi và ăn cả cứ t lẫn đái từ trong bụng anh em ra hết. Thế nên tầm này ko có mốc cố định nào là ko thủng được cả. Kỹ thuật tầm này ko phân tích được cổ phiếu bị thao túng đâu

2 Likes

Tầm giờ tin cp tốt thì cầm; ko tin thì bán; hoặc bán lướt đảo hàng; chứ kĩ thuật ko có tác dụng gì

1 Likes

Chỉ đóng bảng điện ngủ đông là tốt nhất, thật lòng!

Có thống kê rồi; tham gia thị trường chứng khoán sau 5 năm thì chỉ có 5% là có lợi nhuận; còn lại 95% là thua lỗ.

Ldg nó có lịch sử ko đẹp rồi. Thế nên ý kiến trái chiều nhiều mình đọc cũng ko cãi lại vì nó có cái đúng. Cái mà minhg đang kỳ vọng là lợi nhuận và tương lai của nó. Còn lại thì đều dan díu mập mờ hết, tuy nhiên e lại thích cái dan díu đấy :))) rõ ràng quá thì ăn 10% rồi té chứ ai ngồi lại ôm nhỉ

3 Likes

Cuộc sống thật là khăc nghiêt… :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

Kakaka

1 Likes

hết tiền ngồi xem tát ao, cơ mà khó thở quá các bác ạ. thanh niên -40% cho hay

1 Likes

"Đã mờ rồi ánh kiếm ánh đao

Lùi xa rồi tiếng loa tiếng trống
Vẫn rõ ràng sống động bao gương mặt anh hùng"
image

" Nước Trường Giang hóa thành sông lệ

Gió Trường Giang vang mãi bài ca"

2 Likes

Xích bích tập 1

1 Likes

Điên mà bán lúc này. Bán 1000cp để mà cuối tháng mua đc 2000cp. Đúng là điên hết đầu

Em cũng có con nhỏ nên cũng như chị, chi phí liên tục mà chứng thì ko lên, tiền kiếm thì khó khăn. dù xác định tinh thần trước nên vẫn vững nhưng ko tránh khỏi buồn trong lòng. Nhưng kệ thôi, bù lại mấy khi có giá rẻ mà xúc :))

3 Likes

Hai kẻ thù của ttck là đồng usd và giá oil đang ra tín hiệu tạo đỉnh. 2 yếu tố này mà rơi thì ttck lại bùng nổ. Khả năng ngày mai tăng lấp gap

1 Likes

Ldg cty nào cho margin cao vậy các bác?m dùng tcbs nó ko cho vay con này

Nay còn tiền mua được mỗi 1k LDG, tiếc quá. Ước gì có tiền mua 100k cp

2 Likes

Sàn 1 phiên thì sợ chứ sàn 5-10 phiên thì chả thấy sợ gì.

1 Likes