LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Có khi nào chiều xanh cái cho tâm lý mọi người giải toả bớt ko nhỉ, của em cũng đang đỏ lắm :sweat_smile:

2 Likes

Làm gì có chuyện xanh hả bác, LDG đang trong giai đoạn một là sàn hai là trần :rofl:
DIG sàn rồi, chiều kiểu gì nó cũng đánh cho CEO sàn nốt, L14 nếu đủ lực cũng có nguy cơ sàn tiếp.
Em vẫn giữ quan điểm thị trường nó phải giữ cho đỏ vài điểm để giữ tiền ở lại vì tâm lý gồng lỗ ra tết gỡ.
Đến thằng đầu đất như em còn đoán được thế thì làm gì mà mấy ông MMS không đoán được.
Dự là ra tết các ông ấy lại kiểu gì cũng giữ biên độ tầm tầm tăng vài điểm mùng tuổi thôi không cho tăng bốc đầu đâu.
Ai mà hưng phấn quá là kiểu gì cũng lại lên F chửi cho mà xem

2 Likes

Đánh kiểu này LDG xác định về giá trị SS -13k/1cp mới có cơ hồi lại

1 Likes
  • Vậy là xúc rồi hả bác :smiley:

Ko thể tin được LDG bị đề như hàng đầu cơ hạng nặng. Đất cát giá rẻ là thật, đang thi công là thật, lãi lũy kế còn hơn 700 tỷ là thật, bán hàng là thật…Giá đã thật chưa?

2 Likes

Săp bằng GTSS 13.x trong khi tài sản chưa định giá vào mua được cả mấy lần công ty. Cho em chửi phát. Dcm lái

1 Likes
  • Chơi kiểu xóa bài chơi lại coi như đất chưa tăng giá rồi

Quá tỉnh . Nhưng em ldg thấy có vẻ loãng quá nên khó

Theo bác em nó có ổn không . Tài sản của em nó thấy cũng đc nhưng dính pháp lý

Hoảng loạn dẫn đạp lên nhau thế nay khó vào bờ lắm . Mình nghĩ ní còn khó hơn họ nhà FLC

Gái đẹp quá thường hay ế chồng đó các bác, mong e sớm lấy được đại gia, anh em còn được nhờ

Chắc phải nhờ bác HeiHei vào tiếp oxy , cổ đông LDG sắp đi viện rồi :)))

2 Likes

Mình thấy lãnh đạo cần ít quá ko có cd lớn . Nhỏ lẻ nhiều nên khó hơn a hưng mới đc 11% . Còn lại yoàn cổ đong ời nhỏ lẻ . Mà công ty có tiếng là đầu cơ . Nên bị quay lưng . . . . Thật khó hiểu . Nhìn để so sánh thì em nó đẹp có khác gì các em khác đâu …

Bác có thể ước đáy nó rơi vào bao nhiêu ko, để e chuẩn bị xèng múc vào ạ

1 Likes

tin nóng hổi vừa thổi vừa ăn

1 Likes

Định vào kiếm nồi bánh trưng kiểu này . . … mất cả giò tết rồi hiiiii cám ơn bác nhé

1 Likes

River
Đẹp lung linh LDG river!

Nói thật với bác mình tính vào thì để ít nhất 1- 2 năm vì tiền nhàn dỗi . Trươc vào vph và vrc . qtp . để đúng kỳ vọng chốt may kịp ăn đc tý . dốc hết hầu bao vào em nó . Tâm lý thì mình cũng từng bị nằm sàn la liệt năm ngoái rồi nên cũng đỡ …chứ ko thì sốt sình sịch rồi

Bài báo viết khá rõ về tình hình thực tại LDG, pháp lý khơi thông, 2022 trả sổ bà con yên tâm, vững tin rồng thức giấc!

1 Likes