LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

LDG về mây hỗ trợ và vào vùng hỗ trợ trước đó tích lũy rồi nên đoạn này lình xình tạo đáy quanh đây thôi. Qua năm lại canh nhau mua cổ đất ấy mà

Thôi đóng bảng đi chơi. Vùi dập, ép, rũ… kệ các anh làm thôi. Mỗi ngày cứ 10tr nhé.

2 Likes

Nhắc lại cho bà con nhé. Bà con nào bị lỗ LDG quá thì gởi đơn UBCK yêu cầu điền tra về việc thao túng giá cp đi nhe các bác ! UBCK truy ra là biết ngay thao túng, short cp

2 Likes

T đố nó có tiền gpmb triển khai dự án đấy.

Mong vậy . Nhìn flc mà xót ldg xuốngbko phanh . Flc nó con lừ lừ đỡ buốt

Giá giảm mà Vol xòe ra quá. Hic

Nhỏ lẻ không có tiềm năng + tính đoàn kết để có thể quyết định xu hướng của một cổ phiếu, việc đó là dành cho lái.
Xu hướng hiện tại của LDG là cố tình đánh xuống để ai không hiểu sẽ ói hàng ra vì lỗ quá rồi, mấy cái cổ này FA, TA phân tích BCTC đều gục ngã hết.
Nếu bác nào muốn vào hàng thì chia ra để giải ngân tùy theo mức độ chịu đựng.

3 Likes

Bán như chưa từng được bán =))

Lệnh chất sàn đa phần của lái, theo sau đó là tâm lí FOMO bác nhé, khi tâm lý FOMO hoảng loạn xảy ra rồi thì lái thu hàng chất sàn của mình về chỉ còn hàng của nhỏ lẻ, lúc đó lái gom lại để hôm sau chất sàn tiếp.
Nó đánh cho đến khi ói hết hàng bỏ của chạy lấy người thì thôi.
Sau vài tháng quay lại nhìn thấy nó tím lại thòm thèm mua, mua thì lại ăn vả vì lúc đó lái đang đánh lên để chốt lời cộng bù lỗ.
Vậy giờ thì nên làm gì?
Ngồi yên thôi ka ka, vì lái nó táng xuống mục đích là để đánh lên.

3 Likes

Mấy tháng trước Tuấn mượt Gex cũng chơi trò này bị cổ đông kiện sau lên báo

2 Likes
  • Bác heihei bảo rồi; đang gom hàng cho tổ chức với giá đáy +++; gom xong thì mới tăng, sau khi tổ chức vào làm cổ đông lớn của LDG thì giá sẽ phi >30k, ai gan thì tin bác heihei mua và nắm giữ.
  • Quyết ko nhả hàng.
5 Likes

Nay chất sàn thế này mà bị hốt trong một nốt nhạc, sau đó lái phải bơm thêm để đè thì các bác biết thế nào rồi đó, nếu mà muốn đánh lên thì không ai có thể cản, yên tâm nắm giữ thôi, có phải hàng QC đâu mà sợ ka ka.
Em là em đợi mua giá trần của các bác lúc đánh lên, giá sàn em không thèm :rofl:.

2 Likes
  • Ae tin bác heihei thì giữ chặt còn tiền thì mua thêm giá sàn ít một; bác ấy nói rồi đó, tổ chức của bác ấy mua giá đáy đợt này +++; mua xong bên bác ấy vào làm cổ đông lớn thì giá >30k/1cp.
3 Likes

LDG _ lỗ tới già thật rồi các bác

Ở TTCKVN, tổ chức, quỹ kết hợp ctck và BLĐ lũng đoạn thao túng cp rất nhiều , bọn này còn lũng đoạn hơn cả lái lợn ! Đề nghị UBCK xử cho ra trò để TTCNVN không bị thái quá

1 Likes

Chắc bọn Pyn Elite nhỉ? Chốt lời CEO rồi sang LDG? Nhưng lớn nhỏ, nội ngoại gì đó thì kệ! Tay nào thao túng quá đà đề nghị UBCK kiểm tra, thanh tra bắt phạt nặng vào, lấy tiền bổ sung ngân sách quốc gia!

Sự tích về tranh cá chép vượt vũ môn hóa rồng

Theo chuyện kể xa xưa, có một năm vì khí hậu quá khô hạn vì không có đủ rồng để phun mưa. Vì vậy, Trời đã mở một cuộc thi để tìm một con vật dưới nước có thể lên làm rồng. Cuộc thi có 3 vòng với 3 đợt sóng dữ dội nên bất kỳ con vật nào vượt qua sẽ biến thành rồng. Trong suốt 1 tháng, nhiều con vật đã cố gắng nhưng không thể vượt qua 3 đợt sóng khắc nghiệt này.

Mặc dù đã nhận thấy sự thất bại của nhiều loài sinh vật trước đó, nhưng cá chép đã không nản lòng và từ đó tăng lên sự quyết tâm hơn nữa. Dù có sóng mạnh, gió dữ dội, nhưng nhờ nỗ lực và sự kiên trì mà cá chép đã vượt qua và đi thẳng đến cửa vũ môn. Từ đó biến thành rồng và bay lên trời, phun mưa cho tất cả mọi người và khôi phục lại cuộc sống mới ấm no.

1 Likes

Tết này mỗi lá dong thôi, ko còn bánh chưng nữa :)))

3 Likes

Mọi người cứ chê thị trường chưa minh bạch, lũng đoạn … bla bla
Theo em mỗi một thời điểm lịch sử nó có một giá trị nào đó mà nó buộc phải xảy ra thì sau này CK nó mới phát triển để minh bạch hơn.
Cái gì cũng vận hành bởi con người, mà con người thì không thể kiểm soát được.
Giờ nó làm loạn thế để xuất hiện những người giỏi người ta quản lại cái đống nhiễu loạn, chứ yên bình thì lấy đâu ra phát triển.
Nhìn lại 2 năm covid tỉ lệ TK chứng mở mới = 19 năm cộng lại.
Nên mừng nên mừng các bác nhé :rofl:
Tài khoản em đang đỏ quạch, nhưng mà tâm lý khá là ổn vì mình biết mình đang làm cái gì, hồi đầu mới vào, lúc thị trường nó bay vài chục điểm là cũng hốt hoảng bán tống bán tháo đi.

1 Likes

Thật ra LDG giờ mình chỉ có 10k cho vui thôi ! Tất nhiên giá càng rẻ thì càng thích …nhưng mình rất ghét kiểu lũng đoạn thái quá nên đề nghị UBCK vào cuộc ! Bọn tổ chức lũng đoạn thì phải phạt nặng gấp 10 lần lái lợn mới đúng luật chơi! Hihi

2 Likes