LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Làm gì cũng để cho mình con đường lùi bác ơi.

Xấu như FLC thì ko sợ dưới mệnh thì các bác cứ bình tĩnh. Nếu ko chịu đc nhiệt thì CÚT. Với các bác quản trị tốt thì mua 1x thì ngại gì

2 Likes

Quý 4 chắc lỗ lòi rồi. Mở mắt ra là sàn thế này thì về 9; 10 các bác nhỉ?

Cutlost qua mua CEO gấp auto giàu anh em…LDG hàng rác về 5k rồi mua lại

1 Likes

Bà con nào bị lỗ LDG quá thì gởi đơn UBCK yêu cầu điền tra về việc thao túng giá cp đi nhe các bác ! UBCK truy ra là biết ngay thao túng, short cp

4 Likes

Con CEO nhà ông ai đang bán quá trời kìa :))

Chắc gom đủ vol rồi, ko phải gửi đơn nữa đâu :)))

1 Likes

Chưa có gì chắc cả bác ơi. Em đã tinh thần mai nó sàn tiếp rồi.
Tử thủ với thủ đô.

1 Likes
  • Giữ đến tầm giờ, lái có dí súng vào đầu bảo bán cũng ko bán :smiley:
2 Likes

Còn ít tiền mang về cho mẹ thôi bác ơi, Tết nhất rồi :sweat_smile:

Mỗi thành viên mua 100 cổ để giữ LDG có được 1 phiên xanh hoặc tím cho anh em ăn tết được yên tâm đi mọi người

Cổ đông LDG hung hãn quá, đặt sàn bao nhiêu hết bấy nhiêu, nhưng các bác yên tâm hàng đặt sàn còn nhiều lắm cứ bình tĩnh đừng hưng phấn quá. Nó tính cả rồi phải sàn thêm vài phát nữa, nếu muốn giải ngân cứ từ từ túc tắc nhặt.

1 Likes

Chưa rơi 1 cổ nào. Rác là ở chỗ nào, bác dẫn chứng ra cho ae biết.
Mỗi ae đều quản trị rũi ro tốt. Bác ko cần quan tâm.

2 Likes

Mới có ~5tr cp. Thoải mái sàn. Hết cp thì lại đưa thông tin xấu (kể cả cấm GD, lỗ Q4, dừng DA…) vùi cho về 12.

1 Likes

Thôi thì e cứ tính thế này, bây giờ mọi người còn tiền thì chia làm 5 phần, mỗi phần cho 1 giá sàn. chuẩn bị tinh thần cao nhất cho kịch bản lái bẩn, và nhớ đừng hưng phấn dồn hết vào 1 phiên nhé, các bác đừng như e :))

1 Likes

3 Likes

E siêu cổ này đang sao thế các bác nhỉ, lau sàn hoài ah :(((

Hàng éo đâu mà bán lắm thế các bác nhỉ. Bno mượn kho short ạ?

1 Likes

Anh e cứ thi gồng với đội short xem mình ôm cp đất chết hay đội short ôm tiền chết

1 Likes

Tâm lý giai đoạn này, ai cũng mong hốt hàng để ra tết tăng điểm.
Cái giống đời tâm lý hối hận nhất là không làm sợ đánh mất cơ hội.
Kiểu như ngày xưa có cô gái yêu mình, nhìn mặt cô ấy bình thường, gia cảnh lại không có gì.
Thế là mình bỏ cô ấy, rồi một ngày không xa gặp lại, cô ấy đã trở nên long lanh vì make up và trúng số nên mình tiếc, đành buông lời biết vậy … bla bla đêm không ăn ngày không ngủ tơ tưởng đến chuyện đã qua để rồi công việc hiện tại cũng hỏng.
Ngược lại, giả sử như mình chấp nhận cô ấy đi thì sao? cô ấy vẫn xấu như cũ, vẫn nghèo như cũ vì lấy mình → ka ka.
Không ai biết trước tương lai thế nào, nhưng phần thưởng chỉ đến với người biết kiên nhẫn.
Kiên nhẫn đi mấy bác ơi, mục đích đạp sàn của lái quá rõ rồi, nó quyết tâm thử thách thêm vài phiên, cứ giữ tiền giải ngân dần dần, bớt lãi một chút nhưng không phải chịu lỗ nhiều.

2 Likes