LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

mới vào giá tham chiếu hôm nay, tưởng ngon bay mẹ 6%, cay quá

Lại toàn nghe là dở rồi, phải phân tích luận điểm để ae tranh luận chứ thanh niên.

Liệu ldg có phải bị thâu tóm ko nhỉ.

mấy anh em có tâm huyết vs ldg lập nhóm z a l o đi ạ . cho ae theo với

1 Likes

chào các bác. em mới tham gia dc nữa tháng thị trường sập. còn bao vốn em dồn hết về tbg con này đến 19.5 dc các bác bơm oxy em có hi vọng giữ lâu dài rồi. bác nào có nhóm ■■■■ LDG add em với hoặc kết bạn chia sẻ thông tin. em ở Quảng nam~Đà Nẵng

• Cứ trên này trao đổi thẳng thắn thôi bác; chứ za-lo hô hào, tin nhắn qua đi nhanh lắm, kiểu đội nhóm hô hào tạo hiệu ứng FOMO thì za-lo thôi bác
3 Likes

Sáng ra đã sàn. Túi còn 1 ít ăn tết thế là em vào luôn :)) coi như mua lộc đầu năm

1 Likes

Tôi đã bảo về 15 rồi mà. Nay các bác có thể mua dần đc rồi…:))

1 Likes

cây thông vẫn chưa đẹp lắm

Nén nữa nào. Mở phiên làm một đống sàn như thế thì chịu sao nổi. Cố phiên nay 10tr cp nữa? Ai mua và ai bán?

2 Likes

Chào các bác, số lượng cổ LDG của em so với các bác ở đây thì rất nhỏ bé thôi ạ. Em vào từ 21.x lên đến 29.2 không bán ra, giờ còn 15.x nhưng em vẫn vững tin cầm tiếp. Cũng là nhờ tìm được topic này nghe các anh, các chú nhiều kinh nghiệm chia sẻ. Chúc các bác năm mới hanh thông, vạn sự như ý, chỉ bán xanh bán tím chứ nhất quyết không bán lỗ

2 Likes

Như này là đánh cho rơi hết, đánh cho rơi nốt quần lót, cho mất tết luôn. Sợ quá . Quá Kinh :wink:

1 Likes

Chủ tịt LDG quá bựa

Chủ tịch bán 3tr cp anh em vào xúc.
Em Khôi làm cho quỹ đầu tư chứng khoán Novaon Capital

Khi các cp BDS đỏ thì LDG sẽ… Vì phải cần có tiền thì mới làm đc. Tây gom đều và rất nhẹ nhàng

Chủ tịt LDG cũng chẳng khác gì Elon Quyết.

1 Likes

Nói gì thì nói, tâm lý giai đoạn tết nhiều người vẫn mong chốt lời để mang tiền về. Chính vì không muốn tiền rút ra khỏi CK nên cơ bản các anh lái cũng muốn gìm giá chút vì dân chơi chứng gồng lời khó chứ gồng lỗ là siêu nhân rồi.
Ngoài ra ai cũng nghĩ ra tết thị trường sẽ bay mạnh nên tranh thủ gom hàng giai đoạn cuối → CK lại càng hút.
Dự là LDG sẽ còn giảm tiếp, ra tết tiếp tục giảm vài phiên để anh em nào tâm lý áp lực không chịu được sẽ ói hàng tiếp.
Không nói A.7 giỏi hay không nhưng cái độ lỳ của ổng ấy nên học.
LDG giờ có điểm mua hay không?
Nếu thị giá tương lai của LDG là 3x thì giờ bác thích mua điểm nào cũng có lời, còn muốn an toàn thì cứ đợi đợi đợi … cho đến khi giá nó cân bằng kiểu trong ngày nhích được vài line (lúc đó lái nó đi chơi rồi) nhỏ lẻ chơi với nhau thì ta vào.
Chú ý là mấy ông tây lông đang giải ngân rồi nhé, nó cứ túc tắc mua vào, đến khi tím nó bán, còn dân ta thì ngược lại: lúc tím đua lệnh lúc xanh lơ lại mang ra bán hoảng loạn, bảo sao tây giàu ta nghèo.
Nghèo không phải vì không có tiền, mà nghèo vì thiếu tư duy làm giàu.

Bạn vào thêm lệnh gom cp

Chuẩn bác, đến người giàu số 1 TG cũng thích lùa coin

1 Likes

Nay all-in LDG chắc được nhỉ mn