LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Mình từng bị rồi, bỏ đó xem như mình ko có nó và một ngày kia thị trường nổi sóng nhòm ngó qua là nó đã về bờ và lên xe đi. Cảm giác trúng số đó. Ldg giảm thì giảm thôi. Chứ biết sao giờ. Louis vào cty chờ 30/6 này thôi. Tài liệu họp ko có ji thay đổi. Ai họp hỏi a Hưng khi nào cổ đông về bờ. Năm ngoái mấy ảnh nói cuối năm về mệnh là thành hiện thực rồi á. Giờ hỏi ảnh khi nào về bờ đi.

2 Likes

Hôm nay tôi gom thêm 1 it giá sàn. Coi như tbg xuống.Hi vọng lên 14 trong tuần tới :sweat_smile: :sweat_smile:

1 Likes

Thử xem hiện hồn về ldg có khá hơn dc không

1 Likes

Sàn hay không tầm này nghĩ gì nữa nhỉ. xuống 600 đồng con mà. Cơ cấu lại danh mục mua thêm LDG

2 Likes

Mình nghĩ lái bđs còn lâu mới đánh lên vì tin hỗ trợ tốt chưa có, nên anh em cứ giữ lâu dài đến cuối năm hoặc khi có tin tốt, và lái ăn hết dòng P thì mới qua ủn bđs đc, kiên nhẫn và hold tới đó sẽ thắng đc lái!!!

Giờ thiên hạ đang chạy thêm Phân, Dầu, Thủy sản…kệ. Tới lúc quay lại thì LDG đã phi ầm ầm

2 Likes

Mình tiếc là hông còn tiền chứ có tiền múc luôn 100k để đấy.

2 Likes

Dòng bds đi một mớ, chả lên nổi đâu

1 Likes

Cái pic này lúc nào vào cũng 80-90 người xem, cho nên LDG ko lên đc đâu. Khi nào ko ai xem mới lên đc.

1 Likes

Đi ăn tối với các anh em, nhiều người noi cứ Thánh môi vén hô hào là y rằng hôm bulltrap và sập. Nên anh em có ý kiến thực sự không làm vậy nữa, vì sẽ gây hiệu ứng truyền thông, và ảnh hưởng đến NAV của cả đội.
Do vậy sẽ không hô nữa, để hạn chế tâm lý đánh bạc bắt đáy của dân margin. Bản chất các đợt trước họ dễ ăn vì toàn được các cao thủ đi trước vẽ nước cho vùng đáy để lên chiến lược margin. Không may cho họ là lần này họ sẽ bị lật thuyền.
Lớn rồi, cái gì đã chỉ cũng đã chỉ cho rồi. TỰ LỚN, TỰ BƠI!
@ bọn chim lợn: hèn lắm các em ạ! Sống nên để lại cái gì đáng vào. Đừng động vào cổ đông lớn dài hạn!
CÓ CHẾT CŨNG KHÔNG BÁN! Hẹn anh Hưng trong cuộc tiếp xúc riêng sắp tới!

10 Likes

Viva city của ldg là như nào hả các bác. Có ai hiểu rõ về nó không. Hình như dự án này chỉ bán đất nền

Bác gặp ô Hưng à? Nhắn ô ấy nên có vài lời với cổ đông trên Web nhé.

Các bác lại trâu bò húc nhau ruồi muỗi chết rồi

1 Likes

Cá nhân em đánh giá nếu NAV ace đã âm 3-4-50% rồi thì đừng bán nữa ! Bán đi khó mua được CP khác chơi T+ khó mà hòa vốn lắm ! Quanh đi quẩn lại cũng săp qua quý 3 4 rồi !

4 Likes

Mai thủng 10.2 thì mốc 9.2 sẽ là niềm bấu víu. Nếu tiếp tục 9.2 mất nốt thì 6.x sẽ ko xa. Đắng nhưng thật. Bây h xanh để cắt chứ ko phải mua.Hãy chờ xem

2 Likes

DJ Nasdaq và S&P đầu phiên tạo màu tâm lý nhưng bây h không cưỡng lại các yếu tố ko mấy tích cực của tình hình XH (lạm phát). Xanh để bán, chớ ham hố mua vào

1 Likes

Bán gì tầm này nữa mà bán!! Trc sau lái nó ko đánh lên lại khi gom đủ hàng! Bây giờ lái gom nhưng chưa vội đánh lên vì còn chưa ăn xong P, phân…

1 Likes

Trại mới ra ah, chui vào lain đi sủa bậy ko vậy? Xúi dại là coi chừng nghiệp quật đó nhé

Nếu đúng thì gọi là gì? Vẫn là xúi dại? Sự thật thường khó nghe. Nhưng khi mình xúi dại bán gần đây nhất đến hôm nay đã đỡ lỗ >15%. Còn xui khôn thì hô mua vào (chưa kể mua giá xanh) thì bây h đã đi mất 20%. Dại quá!

Mai ae full margin 1:1 giá 10k luôn; về 7k mới bị call margin. Ngược lại tăng lên 20k thì x4 lần tk

2 Likes