LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

âm 45%, chán lắm rồi, dkm cứ mỗi ngày cưa chân một đoạn thế này cụt đến cổ chứ không phải đến bẹn nữa, đợt 17 , 16 , 15 , 14 xuống còn ham trung bình chứ giờ về mấy cũng kcmn

Cắt thôi cụ. Bản chất pic này cũng có mấy ông lái, nhưng lái này là lái địa phương, éo có tiền để kéo. Sự thật thường khó nghe. Hehe

1 Likes

Tuổi gì mà lái. Muốn lái phải có vài nghìn tỷ ( như CEx DIx…)còn chết sặc. Bây h lái, làm nhiễu loạn TTCK thì sẽ bị vỗ vai nên ko lái gì đâu. CP xuống do thực tại và đk tình hình chung đang xấu. Khi cp xuống thì ko chịu thừa nhận mà chỉ tìm lý do gì đó đổ lỗi. Không chấp nhận thực tế thì sẽ còn mất tiền và mất rất nhiều tiền

Ặc ặc lại full mà còn MG. AE chờ cp call MG ở 6.x. mua rẻ hơn 40% thì chơi kiểu gì cho lại. Bây h mà gồng lỗ thì mức 40% chắc cần rất rất nhiều tiền

Ldg bh múc dc chưa nhỉ hay kê giá sàn phát nữa

Sàn đi bác. Khớp dc thì tốt, mà ko khớp dc hôm nay thì vài bữa cũng khớp à

1 Likes

Còn xanh hông bác.? :))

index rung có 5 điểm mà LDG thủng 10

Về 7 cmnr

Số đẹp 999 :))

ôi cái máng lợn :)))

đi đâu về đâu😁

Đúng trận xích bích để đời :)))))

1 Likes

Không biết lời lỗ thế nào nhưng vừa nhặt dép đc của bác lào thế

1 Likes

định mệnh nhà nó giá trị cty thế nào mà cổ chưa bằng chai nước suối trong quán thế này :face_with_symbols_over_mouth:

1 Likes

giá này múc một ít được rồi

con mE thằng chủ pic đi đâu r. hô hào như lúc tạo pic đi. thua hết onlyu9 :))) cổ đi cái là câm như hến

1 Likes

Đúng topic của thằng chủ thớt. Xích bích để đời, cháy mẹ hết rồi còn gì. Đã bảo thẳng chủ tịch khốn nạn lắm mà.

Đứa nào đánh sàn LDG đứa đấy bị thần kinh. Ăn chuối cả vỏ, ăn Na cả hột.

trả hết hàng cho lái đi, còn tranh vs lái thì còn đi nữa