LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Nó lùa gà rồi thoát hàng từ 29 rồi. Anh em giờ như Tào Tháo thôi =)). Gặp thằng Quan Công nữa thì toi mạng =))

:)) đây mới là thứ tui muốn thấy trong pic này :))

1 Likes

cho em hỏi, các doanh nghiệp có dự án quanh vành đai 3 hcm có cảm giác nó oánh cho xuống phải ko nhỉ

nchung hàng ldg thì chúng n đánh rát nữa cũng đ sợ với tình hình này. Chỉ sợ ae nào vốn vay cần đáo tiền vs margin thôi. chứ cứ lì đòn sợ đ gì, tiết cung là lại quay về quỹ đạo

nhất bố om đến hết năm. qtrong là đ biết ae đang trên thuyền có tâm lý mà rũ k :))). còn lái n cũng đ trao tay đc mãi

Chửi đi, chửi mạnh lên anh em ơi :))

tiết cung r đấy. chiều tháo nữa, bố m lại mua xem short đc mãi k

Nhà còn gì không các bác?

còn mấy tờ giấy lộn bác ạ :)))

ướt hết giầy

Làm người ko nên làm thế, mong chủ tịch Hưng hãy ngồi ngẫm nghĩ đến miếng cơm manh áo của các cổ đông đang tin tưởng sát cánh với mình. Ko biết nói j thêm

1 Likes

Sợ nhất: “xuống bố không bán, xuống nữa bố vẫn mua, càng xuống bố càng mua, chết bố cũng ko bán”. Nay mới bắt đầu thủng 10. Sau thủng 10 sẽ là 9.2 và sau đó sẽ là 6.x

1 Likes

Xuống luôn 6 đi

Đang tích tiền cho vòng mới. Về 6 cún lại vào.

Về 6 bố mua tiếp đấy làm gì đc bố. Bố vẫn còn xèng về 6 ôm đc 40.000 . Về đó bố mua lên 10 bố trả hàng. Vài vòng như vậy bố lật ngược thế cờ từ lỗ thành lãi. Bố vẫn làm như vậy 10 năm nay

7 Likes

Chị hôm nay mạnh mẽ quá :))

1 Likes

A e cần ôxi ko

Cùn rồi em . Đến mức này là chơi bài cùn

Chiều nay là bác hết bực đấy. chả còn ai bán nữa đâu.

2 Likes

Nếu ko lên 10 mà đến 6 lại lùi tiếp thì bố bán nhà ra đê ở. Sợ thật. 10 năm chơi như này mà vẫn tồn tại thì kinh thật. Quá sợ

1 Likes