LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Thấy nhiều cụ chửi bới quá, đáy chưa?. Đoạn này ai cũng thở oxy như nhau thôi, cùng nhau vượt qua giai đoạn khó khăn. Cổ phiếu cứ để nó vận động tự nhiên, giai đoạn này nó đang xấu

6 Likes

Chắc từ giờ đến kết phiên cũng không có thay đổi gì bất ngờ đâu. ae ta tắt bảng điện làm việc khác

1 Likes

Không thấy Sờ Pa Tan lên gáy nữa nhỉ hay chạy rồi

Bác ấy bị nhắc không được lên diễn đàn làm lộ thiên cơ nên ẩn rồi. Chắc vẫn theo dõi.

Cơ hội khi mọi người đều hoảng loạn
Nhẫn, hoàn thiện bản thân, suy nghĩ tích cực sẽ tiến tới thành công. Bao năm nay vẫn vậy

6 Likes

có chắc lên lại đc 10 ko bạn :)))

rồi 1 lớp gà lại ra đi, khi lên 3x 4x lại 1 lớp gà mới, rẻ đua nhau bán tím đua nhau mua, thị trường vẫn thế thôi anh em à ! Xoắn quá thì bán đi cho nhẹ cái đầu !

Lại về mấy nghìn như xưa r nhanh thiệt

“Xích Bích sông kia nước chẳng trôi,
Truyền trơ tên họ chở đi thôi.
Ầm ầm gió thảm theo làn khói,
Biết mấy hồn thiêng quẩn đấy rồi.”

Chủ tịch đk mua 2tr cp kìa

Mua 2tr trong vòng 1 tháng đến lúc xong báo k mua đủ được số lượng thì haizzzziiiii

Ít nhất cũng có động thái mua cp khi giảm quá sâu

Sao Bác k nghĩ nó cũng dựa vào TT hiện tại đạp thêm cho về giá nền cũ để gom thêm có đày túi

Về tầm này thì đạp thêm nữa cũng có ngại đâu. Chủ yếu mua lên tt cho anh em

Thấy vậy chứ đăng ký mua 2 tr nhưng sau lưng tay trong mua hơn đó. Tin ko tuỳ. Dạo này dự án bãi bụt sắp ra đời rồi tiền trải ra nhiều rồi. Mọi người cứ úp bô thôi.

Bác nói thế nào 2tr thấm vào đâu khi TK của mn toàn âm 50% ! Đánh lên đỉnh xong lại cho về nền cũ, mà lại còn dưới giá trị… như vậy có nát quá k?

1 Likes

Ai yếu tim thì bán thôi. Cuộc chơi dành cho kẻ hiểu biết định giá đc doanh nghiệp. H ko mua kéo lên về 7k sao phrl 12k!

A Hưng ra mặt rồi nhé, các cổ đông bản lĩnh lên !

2tr như giọt mưa

Về giá này. Ai bán nữa hả các a. Gần như muốn bán họ đã bán hết rồi. Hic. Lỗ 50% ldg. Chưa chưa rớt cổ nào. Mạnh mẽ lên a e :grinning: