LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

2tr cổ của chủ tịch ít nhưng cũng mang tính trấn an tốt chứ, chủ tịch cũng nghĩ là giá đã đủ rẻ :slight_smile:

Vẫn nhớ cái lần giá loanh quanh 16-17 mình có đăng tus hỏi bác KYTD là nếu về dưới 10 thì sao. Nhớ y nguyên bác bảo bỏ vì cổ phiếu 1 năm quay về dưới mệnh thì vứt
Không biết giờ sao rồi

1 Likes

về mặt kĩ thuật thì hn ai bắt đáy bds T3 có ăn. còn thực tế e chịu :slight_smile: con này e tin từ h đến cuối năm ít nhất X2 giá hiện tại

2 Likes

Mua 2tr lấy lệ hả anh hưng???

Độ không :)?

1 Likes

Tuyệt vọng, hoảng loạn hay chán nản ?
Có thế không mua mới nhưng bán bằng mọi giá xin dừng lại, cân nhắc, nhiều cổ phiếu đã về giá trị sổ sách.
Tôi ví dụ OCB: Cách đây 4 năm có 128 NĐT trúng đấu giá do VCB thoái vốn, giá trung bình 25.7. Hiện tại giá 17 trong khi OCB tăng trường trung bình năm ~25-30% trong 4 năm qua, nếu vẫn bán giá này thì xác suất cao là dính bẫy.

Up bô trên đỉnh là dã man, tuy nhiên gom hàng vùng đáy thậm chí còn kinh khủng hơn, khi đẩy tâm lý NĐT vào cao trào thất vọng.

3 Likes

Ý b là vụ T3 ? E cũng nói ngay từ đầu là nếu nhìn về mặt ptkt. Nhưng nếu b muốn độ thì e sẵn sàng chiều b :slight_smile:

Nhận kèo. Bao nhiêu đây?

T+ 3 gì tầm này cha nội ! toàn âm 50% . Đây chơi T + 200 ms bán :))

Những anh hùng cứu LDG đâu rồi: xuống bố ko bán, xuống bố vẫn mua, bô mua full MG, bố ôm đến chết… Đúng là thua bố. Đời sợ nhất các bố liều. Xu thế về 6.x là rất lớn nên xem các bố còn tồn tại ko. Sự thật thường rất đắng

Mình sai nhưng cố tìm lý do: do lái, do điều chỉnh sóng, do chủ tịch, do …nhưng thực tế tình hình chung đang xấu, ngành BĐS ko đc hỗ trợ và cp đã tăng khá nhiều trong năm qua. Vậy 2x về 6.x thì lạ nhưng nhìn từ năm 2020 thì giá 6.x đâu có lạ

1 Likes

múc mạnh, nay dễ trần lém

Trần xong lại sàn thì đi nhanh lắm. Đi 2 cây sàn thì tâm lý chán nản ko buồn bán và rơi vào tâm lý bi quan. Đầu tư để cái đầu nhẹ nhàng và tâm lý lạc quan, vui vẻ. Tiền ko kiếm lúc này thì kiếm lúc khác

mua hay bán là chuyện của người ta, tiền ai người đó quyết, lời ăn lỗ chịu, sao bác nói lắm thế, mục đích là gì? Bác nói cái mà ai cũng biết ,nhưng người ta kỳ vọng vào cái gì thì vững tin với cái đó.Bác ko lên thuyền thì cứ đi con đường của mình, qtam việc mb của người khác làm chi, hót ra rả tôi cũng thấy mệt dùm bác😁

2 Likes

B ở HN ko? Độ kèo nhậu ae vừa giao lưu luôn.

Khu Times-Hà Nội luôn này
10 triệu độ cuối năm không x2 được =))
Mà nhận cả 2 phương án luôn

Thi thoảng bác lên giao lưu với anh em, Pic này của bác mà?

E độ vụ T3 b ơi. Cái x2 kia là hi vọng :slight_smile:

nay có sàn k các bác, k dám xem, sợ thật

1 Likes

Chưa thấy, gần tham chiếu thôi