LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

nghe nói sản 5 hôm liền là lãnh đạo phải giải trình? thế mà ko thấy thằng lãnh đạo nào của ldg phát ra tín hiệu gì

DM thế này mà bảo phát hành 120 triệu cổ gia 12 phát hành cho ■■■ ah ban lãnh đạo ldg

Giờ phát hành cho hổ mua

Vừa nhận dc thư mời họp lần 3 các anh ạ. :))

Nhà tiên tri

Thằng spatan là loại mồm dọc thôi. Nó hô múc full từ giá 18 kia, rồi hôm nọ hô ko bục 11 đâu. Tôi để ý thấy ngưỡng nào mà nó hô cứng y rằng sau đó sẽ thủng. Cháy nhà mới ra mặt chuột

Cầm hoài cầm mãi ldg ■■ 4 phiên sàn . Anh @Phamhung còn thở ko?hôm qua chưa rớt cổ nào. Nhưng nay thì chán ko muốn mua bán nữa

1 Likes

Vẫn đây bác. Qua bắt sàn lại được chủ tịch ra tin hí hửng.

Sáng tí thì fomo xanh

Các. Bác có ai biết vì sao rồng đất sàn ko ngóc đầu lên đc ko???

Vì nó bán đẩy giá xuống ép sàn. Còn tại sao thì chờ xem là biết bác a. Dig còn bị ép ATC cả triệu kìa

1 Likes

Sáng nay e cũng tính mua giá tham chiếu. Dự kiếm 7%. Nhìn hut tím nghĩ bụng chắc tím thôi. Nhưng ối giời ơi. 3 h mở xem thì sàn. Haizzz @Phamhung ạ.

2 Likes

Đ ịt mẹ nó sàn 5 phiên mà nó câm cái mõm c hó nó vào là sao? Con cụ nó cty rác thải dơ bẩn. Chỉ cần mày lên tao sẽ bán, đời này của tao k bgio quay lại

1 Likes

Tôi cũng đu ceo toi mịa 24% rồi

@Phamhung ldg mai sàn nữa ko nhỉ. Nó về 6 thì đúng khốn nạn thật

Về thật đấy, chuẩn bị tiền mà xúc. Tầm này năm ngoái cũng 6k chứ mấy

Không gì là không thể

Đái ra quần. Tưởng xuống bố đéo bán, sàn bố đéo bán, càng xuống bố càng mua. Đúng là bố đời. Chỉ có mất tiền mới làm mắt sáng ra. SỰ THẬT THƯỜNG ĐẮNG

Partan lùa gà à? Hoang mang quá. Ldg cũng đang chi tiền làm dự án mà. Sao nó cứ giảm thế. Chán thật

alo chiến binh, ẩn mình lâu thế.