LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Độ luôn bạn ơi. 10 triệu nhé. Thứ 2 là vừa đủ T+3 thì chuyển tiền

Hồi xưa vào khuyên ae cắt lỗ vì LDG chỉ là con đầu cơ. Dòng tiền trong doanh nghiệp mỏng lắm ! Phất lên rất khó ! Và bị ăn chửi te tua vì ko hiểu thuyết thiên thời :woozy_face:. Ae phải hiểu khi nào chính phủ có tin bơm mấy triệu tỉ thì 1-2 tháng sau các cổ BDS ms phản ứng nhé chứ ! Ko có tăng điên loạn lắm đâu , phải khi có tí kết quả kinh doanh nó mới điên loạn ! Sóng đầu cơ đất tạm hết rồi . Chứ ko bơm tiền mà chỉ kicha thích nhẹ sản xuất thì …Ae tiếp tục mục xương đợi 2023 kinh tế về quỹ đạo! 2024 tăng lại và 2025 nó bùng nổ đề về bờ nhé :woozy_face:

Trc h mở phiên hqua b ko chốt kèo. H lật bài r thì độ gì nữa b :slight_smile: . Chúc bác 1 ngàu giao dịch thành công

THằng mõm đấy lúc nó dùng nick HeiHei đã biết rồi =))))

300 chiến binh cũng bị thịt gần hết rồi,chắc nó là thằng chạy đầu tiên

• Vãi cụ, em post cả tài khoản lên rồi mà còn nghi ngờ em
  • Lạy cụ, mịa em thuộc loại đàng hoàng nhất rồi; thị trường tốt em bảo tốt, xấu em bảo xấu. Chứ em đéo phải loại thị trường đang xấu cũng hô múc xúc
8 Likes

Tôi theo bác từ lâu rồi nên tôi hiểu tâm huyết của bác

1 Likes
2 Likes
  • Em nói thẳng tầm giờ tt rất xấu; ae cđ bđs đau khổ trước thôi
  • Thời gian nữa có thể nhóm đến lượt nhóm cđ khác đau khổ
  • Lúc đó lại thấy mình may mắn ôm dài cp bđs, bán nhảy sang cp khác thì vỡ mặt
3 Likes

Trung Quốc với DJF EU xanh lét

1 Likes

k thấy ông này xuất hiện suýt mình cắt hết tk :sweat_smile:

ôi lại sàn

1 Likes

xích bích để đời, sàn nốt hôm nay cho trọn 5 phiên mà giải trình với UBCKNN :))

3 Likes

Sàn chục phiên luôn chứ 5 gì nữa :))

1 Likes

Ce chục phiên éo về nổi bờ.

thế thì veeff 1k ạ, hic

Con lợn heniken dạo này lặn mất hút nhỉ

Mày MUA chưa? Khởi cái con mả cụ nhà nó. Cty rác thải

1 Likes

Mày nữa đó. Mày rất hay nói tốt cho bọn cho LDG này. Mày là ai? Bố mày âm 50% hôm nay vẫn tiếp tục sàn đây

1 Likes

Còn cái thằng Kytd nữa. Đị t mẹ chúng nó