LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Trần cái con cụ nhà mày. Đị t mẹ mày trần chưa?

Thích sàn đéo thích trần luôn sàn còn về 6.x

1 Likes

COn này 6X?

chí phèo

Về nhanh còn múc

1 Likes
  • Mày mua lúc có lãi đéo thấy mày nói gì với tao; thua lỗ cùng thua lỗ riêng gì mày đéo đâu
  • Sao mày hèn thế, đáng lẽ mày bình tĩnh để tìm cách gỡ lại thay vì chửi bới người khác; vì tao cũng ko được 1 xu này của mày; cũng ko quan hệ thầy - trò với mày.
  • LDG nó mà lên lại giá 2x thì cả thiên hạ sẽ chửi mày vì mày chửi tao
2 Likes

Các bác bớt nóng và chửi bậy.
Túi tiền của ai người đó giữ, quyết định buy and hold là của riêng các bác chứ ai kề dao bắt làm vậy đâu.
Các bác có chửi đổng lên cũng ko ai trả lại tiền lúc này.
1 là chia tay sớm bớt đau khổ, 2 là chờ xem có chuyển biến tích cực trong ngắn hạn ko.

Tôi thấy bác hèn thật. Mua bán do mình. Bác đi chửi người khác. Có ai cầm deo kề cổ ép bác mua đâu. Ở đây ai chẳng lỗ 6-70%.

Lúc tôi lãi 100% tk tôi cũng chả chửi ai. Giờ tôi lỗ 50% tk tôi cũng chả chửi ai. Bởi tôi chỉ mất tiền chứ không hèn hạ mất nhân cách

2 Likes

À nhầm có chửi thì chửi lái vu vơ chứ không đổi lỗi cho ai hết

1 Likes

Vì tk của mình tự mình quyết

Lúc nó hồi 22,23 , bác thấy nó rác sao ko sút, giữ lại làm gì.

Thua lỗ thì lên chửi bới đổ tội. Hèn hạ nhục mặt

Thì e bảo là bác thì em không biết đó. Cái chính là e nói thằng Spartan-heihei

1 Likes

Ô hay hôm qua lúc nhắn nhận kèo trong phiên trưa tôi còn bonus thêm câu “nhận luôn cả 2 kèo” là T+3 với cuối năm x2 từ giá 9.x

Đọc mấy bài của bác còn có động lực hơn cái thằng Spartan cứ tối ngày sủa tinh binh :))) có khi nó trong đội lái

1 Likes

bác nói thế e hiểu sao đc. mà e đang kèo nhậu giao lưu vui vẻ mà bác nghe chừng nặng phần ăn thua với e quá. chứ độ tiền lại quy tội cờ bạc có tổ chức thì toi e ah. chưa thành giao là bể kèo r. Dừng chuyện ở đây thôi b

1 Likes

Thế thôi. Độ trên mạng thế này biết ai là ai nên cũng không hy vọng gì. Đi ngủ đi

2 Likes

Nghi thằng spartan là người của đội lái. Lên đây úp bô anh em.

1 Likes

Thú thực là từ khi bác mở topic mới, trong lòng tôi hết sức ủng hộ. Topic này đã hết giá trị sử dụng của nó, nên khép lại một chu kỳ để mở ra chương mới.

1 Likes