LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Đóng topic này đi. Anh em sang bên kia giao lưu cho về 1 mối

1 Likes

dễ gì có thời điểm đẹp ôm hàng như này kkkkkkk, 1500 còn ôm thì sao phải ngại nhỉ…xuống dưới hang lại đc truyền thụ bí kiếp Gồng xuyên không :stuck_out_tongue:

Pic này k còn Kytd thì coi như bỏ nhé ! Qua Pic kia đi !

Nghi làm gì chị ! Tầm này thách cả họ nhà nó cho về 6.x đây ! Đội của chúng nó tuổi gì @ Spantan

1 Likes

cổ BĐS đợi quý 3 xem thế nào chứ quý 1,2 xé nháp ko nhắc đến nữa,

Quý 3 năm nào Bác chứ năm nay thì thôi bỏ đi bác à

Anh @Phamhung đúng như hôm qua t nói nhé. Tất cả do cung cầu.

1 Likes

Cuối tuần vui vẻ nhé cả nhà
Rồi đâu sẽ lại vào đó thôi :smile:

2 Likes

Nát

1 Likes

Thị trường giảm vì những âm mưu thâm độc mới thấy nhân tình thế thái.
Nhìn danh mục cổ đất rụng 30% buồn thì ít, mà buồn vì đội CL và sự nghi kị cổ đông kiên trung thì nhiều.
Có trời chứng giám, xin có lời nguyền: đội tinh nhuệ binh mua ủng hộ từ giá 12 đến giờ chỉ mua, không trading trong phiên do không ngu bị cướp hàng giá rẻ, cũng chấp nhận chịu lỗ chứ chưa rụng bất cứ 1 cổ nào. Nếu lời này là gian dối, xin trời chu đất diệt!
Kẻ chính trực và tử tế sẽ được Ông trời bảo vệ! Luật nhân quả suốt gần 20 năm trong nghề chưa bao giờ thấy sai!

15 Likes

Cảm ơn bác đã trung thực. Bởi mạng xh này thật ảo vi diệu nên mới gây nghi ngờ. Và cũng gửi lời xin lỗi bác vì đã nghi ngờ bác.

3 Likes

Thật lòng cảm ơn bác @Spartan .Trong những luc khó khăn ae cđ nhỏ lẻ chua từng trải có những cái nghi kỵ.May mắn bên cạnh có những cổ đông chân chính bên cạnh. Tất cả sẽ đánh đến trận toàn thắng

3 Likes

Hãy đọc từ Chiêu An để thấy câu chuyện chưa bao giờ đơn giản, với rất nhiều thế lực. Có những lúc phải bảo vệ mình, nhưng có những lúc phải chấp nhận hy sinh. Kẻ làm tướng nếu miệng hô quân sĩ ra trận mà mình cầm cờ chạy thử hỏi cốt cách ở đâu.
Thua cổ đất chục tỉ có ai không đau đớn, nhưng nó là cái đau đớn đã tự biết mà dấn thân. Nó là sự chấp nhận hi sinh để đạt được cái lâu dài là uy tín.
Cái hệ thống thối nát này, chúng mày cứ tiếp tục đánh đi. Còn chúng tao vẫn đang đêm ngày huy động vốn từ 4 phương 8 hướng. Chúng mày chỉ nhìn thấy 300 anh em bị sát hại mà không biết 10000 anh em đang trên đường tiến quân.
Giờ không còn là khái niệm bắt đáy nữa đâu! Giờ là MUA VÀ ĐỘC CHIẾM! Bọn tao sẽ tự thiết lập giá!

9 Likes

Mua và độc chiếm đi. Ldg đang bị yếu mỗi điểm đó. Tranh thủ nó đạp xuống mà mua để tăng vị thế %. Nếu muốn đội chị sẽ ủy quyền% nắm giữ cho đội em để làm sao vét đc trên 50% để nắm quyền quyết định. Nếu anh Hưng vẫn thờ ơ với việc giảm giá cp như này thì việc cty bị thâu tóm rất dễ. Hãy nhìn như PC1 chủ tịch Tuấn nắm giữ có 18%. Bạn chị làm sếp bên đó . Khi đó chị đã cảnh báo rồi. Và cuối cùng PC1 bị 1 đội khác thâu tóm 17.5% thì phải. Nó ứ thèm mua hơn 18% . Để anh Tuấn vẫn phải còng lưng làm cho cty. Nhưng bất kể quyền quyết hay lợi ích gì đều phải thông qua nó. Ô là la cuộc đời sao lắm cái hay

3 Likes

Đội của chị tuy không gìau nhỏ lẻ lặt vặt thôi. nhưng cũng đc trên 100 người ôm. Nếu cần ủy quyền chị hô là 100% đồng lòng ngay.

4 Likes

Bác spartan sinh năm ~1974 đó, bà chị hơn tuổi ko?? :smile:

1 Likes

Hông

Sau khi pc1 bị thâu tóm có đội khác vào nó ok hơn hẳn . Giá cp từ 10 lên 40 và bền vững ở trên . Mong ldg cũng đc như vậy. Mong muốn nhất là anh Hưng điều hành tốt và anh ôm thêm nhiều cp cho mọi người yên tâm nắm giữ theo. Nhưng mãi anh vẫn thờ ơ thế này thì cũng mong có 1 đội chuyên nghiệp hơn nhảy vào sở hữu khối lượng lớn cho giá ldg ổn định. Và 3 sàn duy nhất có ldg lúc này là dễ dàng thâu tóm nhất

1 Likes

Thiết lập…xa vời quá bác ơi ? LDG đâu chỉ có đội của bác đâu

Có gì mà xa vời. Nếu ôm 30% đã có thể tự chủ đc giá rồi

2 Likes