LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Hi vọng tinh nhuệ binh kiên cường chiến đấu cùng ae nhỏ lẻ và chiến đấu cho lẽ phải. Chưa bao giờ nghi ngờ tinh nhuệ binh úp bô hay bỏ rơi ae nhỏ lẻ…

3 Likes

Lại đổ cho lái, lại CL, lại thuyết âm mưu… ko chịu chấp nhận thực tế. Vì vậy còn mất nhiều. Cả TTCK rơi thì lái cái gì. Tự làm khó mình thì phải chịu. Nếu ko cố chất thì cắt giá 11 (chuẩn thì cắt 12) thì đã ko mất 30%. Khi nói sẽ có giá 6.x thì bị chửi thập tệ, khi khen lên 2x thì ca ngợi. SỰ THẬT THƯỜNG ĐẮNG

Chấp cả họ nhà mày chổng đít sủa tiếp bọn tao vẫn mua. Không margin tao không sợ bất cứ thế lực nào, vì bọn tao biết hệ thống nó chỉ có ý định thịt bọn đánh đòn bẩy.
Hạng nghèo như chúng mày chỉ thấy cổ phiếu rơi là lỗ. Còn bọn giàu các bố thì luôn thấy cổ phiếu rơi là cơ hội lớn hiếm có trong đời mình để nhân tài sản lên nhiều lần.
Tương lai của mày, của con mày, cháu mày và nhiều đời nữa sẽ chỉ đi làm cu li cho các dòng tộc nhà bọn tao.

7 Likes

Bọn nó là tay chân của sọc. Chắc mỗi ngày đc thí cho 200 ngàn đi la liếm chim lợn

1 Likes

Tôi chưa bao giờ nghi ngờ cụ. Rất vinh dự được sát cánh cùng các chiến hữu, trận này khác gì trận 300 Spartan với triệu quân Ba tư cụ nhỉ :smile:

2 Likes

Ơ tôi cũng thấy nó xấu thật, anh Hưng anh Khang làm thế này mất khách quá. Tôi cũng đang lỗ cũng muốn chửi đổng lắm chứ nhưng mà tính tôi nó chịu nhiều trận thế này rồi đâm ra lại tự kỷ ít nói mới chết :rofl:

2 Likes

Vl ban ld ko ý kiến khi cổ giảm…moik thứ vẫn bình thường.Có tay to nào vaog múc hết cổ đi rồi tự định giá.Bên dig bik đạp lãnh đạo còn đòi xem lịch sử giao dịch kia.Hy vọng sang tuần bds hồi

Kiếm vài chục tay to gom tất laik thì ối zoi ôi.

Gửi mình xin link topic mới nhé

Em cũng nghĩ như vậy, cổ phiếu rơi là cơ hội hiếm có trong đời, miễn là tránh xa margin!

Hiếm vs thằng nào đang k cầm ldg thôi ! Còn đang âm 60 % thì hiếm gì ?

Bác vào là kiểu gì cũng lại Sàn :))

Ôi sợ quá. Giàu nghèo cứ để thời gian. Ông sẽ chờ ở bờ đê sẽ bố thí cho cái bát mà đi kiếm ăn. Mày còn lâu về bờ mà đòi giàu nhé. Ông cứ 6 về 10 bán thì mày thấy ai giàu rồi chứ. Cố mà bình quân giá nhé. Mà gồng từ 12 về 6 chắc gãy răng nặng. Ka ka. Đúng là bố đời thì phải để đời dạy

Vua lì đòn :))

Các bác ko chịu cập nhật web gì cả

Cập nhật vụ gì thế Bác ?

Tao không cần làm bố đời. Tao chỉ thấy nhục cho mày vì phận nghèo hèn của cả dòng họ cu li mà phải làm kiếp chim lợn, ăn vài ba xu lẻ của giới quý tộc vứt cho, chà đạp cướp miếng cơm của anh em cổ đông khác vô cùng đốn mạt.
Loại như mày bố mẹ chắc khi chết không dám nhờ vuốt mắt vì cảm thấy nhục nhã với tổ tông dòng tộc.
Đã nghèo thì đừng có đớn hèn!

2 Likes

Để ý làm gì bác. Tĩnh tâm còn chiến đấu tuần tới.