LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Sao bác nghĩ như vậy?

Chững chặc hay k thì em k biết nhưng cuối năm mà k cho cổ về 2x. Thì cũng thành vớ vẩn hết :))) taij em kẹp trên đó mà :))

Ừ. Cơ bản cổ bds lúc này đã rơi sâu rồi . Chưa ai dám khẳng định nó bật ngay. Chỉ là bán lúc này thì dễ đúng đáy. Mọi tin xấu nó phản ánh hết vào giá rồi

1 Likes

Có nên tbg ko bác kytd. Tháng 7 mà có tin cấp lại tín dụng cho bds thì ngon.

Mua tầm này xác định là có thể nó sẽ về 6.x k thì đợi tạo đay ngắn thì mua

1 Likes

ĐỪNG BAO GIỜ NGHI NGỜ SỰ TỬ TẾ!

8 Likes

Hết nghi ngờ rồi. Wellcome bác trở lại

1 Likes
  • Em nghĩ cuối năm giá LDG lại trên 10k thôi
2 Likes

Tích nền ngắn 1 năm - dài thì 2 năm may ra bật dc về đỉnh !

2 Likes

Khuyên chân thành @kytd@MrData nên trao đổi với nhau để làm 1 topic. Giờ là lúc đoàn kết, không cần nhiều topic.
Điều chính yếu là đừng margin để lĩnh án tử. Còn ở sóng 5 này khi xuống thế nào sẽ lên như vậy.

4 Likes
  • Em thì ntn cũng được;
  • Cơ bản ae cũng hạn chế phân tích giá, mưu mẹo của thị trường, lái hiểu tâm nó đánh cho thua sấp mặt hết
  • Có phân tích hay ntn, phân tích đúng đi chăng nữa mà cp cứ giảm cuối cùng cũng loạn cào cào hết
2 Likes

Bác @MrData bận ít lên lắm, lúc khủng hoảng mới lên, quan điểm dài hạn nhiêu năm ko cần xem nhiều.

Vì biết lái nó soi nên mới hạn chế post mà tập trung việc chính. Ở các mức giá này hệ thống nó chơi môn bập bênh và dẫn dụ nhỏ lẻ sang các dòng khác rồi nó úp bên đó. Chưa kể bán xong thiệt hại kép thì cổ đất tăng lại, nên dễ bị thần kinh, tự tử hay đi cướp bóc làm loạn.

6 Likes
  • Bác cứ tập chung vào công việc, thỉnh thoảng bác lên tiếng một câu tham gia cho vui thôi
  • Tầm giờ để cp vận động tự nhiên.
7 Likes

Cả đội thua lỗ nặng thì vui nổi không?

5 Likes

Chuẩn bác, “hữu xạ tự nhiên hương”. Tích lũy đủ thì sẽ phi.

Tầm giờ ai chả sấp mặt, như bị tra tấn về thần kinh.

1 Likes
  • Các bác trường vốn thì vẫn lãi thôi; cơ bản ae nhỏ bé nó đạp ntn mất hết niềm tin vào thị trg
  • Nếu xử lí tk không khéo thì vĩnh viễn lỗ và phải từ bỏ ck
3 Likes

Giờ cả đội lãi 3 năm dịch bệnh hơn chục cái biệt thự nội đô, cả mấy ngày bận rộn làm thủ tục thế chấp huy động vốn. Bận lên chém gió làm gì?
NHÀ BAO VIỆC!

2 Likes

Chứ còn gì nữa Bác ! Các bố đợt vừa rồi chả làm 1 mớ ! Cùng lắm tk giờ âm 5-10% vì cũng k nghĩ TT nó đạp xuống 8.x