LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Chuẩn bác, “hữu xạ tự nhiên hương”. Tích lũy đủ thì sẽ phi.

Tầm giờ ai chả sấp mặt, như bị tra tấn về thần kinh.

1 Likes
  • Các bác trường vốn thì vẫn lãi thôi; cơ bản ae nhỏ bé nó đạp ntn mất hết niềm tin vào thị trg
  • Nếu xử lí tk không khéo thì vĩnh viễn lỗ và phải từ bỏ ck
3 Likes

Giờ cả đội lãi 3 năm dịch bệnh hơn chục cái biệt thự nội đô, cả mấy ngày bận rộn làm thủ tục thế chấp huy động vốn. Bận lên chém gió làm gì?
NHÀ BAO VIỆC!

2 Likes

Chứ còn gì nữa Bác ! Các bố đợt vừa rồi chả làm 1 mớ ! Cùng lắm tk giờ âm 5-10% vì cũng k nghĩ TT nó đạp xuống 8.x

Ok bác!

Anh không rõ chú chuyển sang hệ CL từ bao giờ. Nhưng anh chấp chú chổng đít sủa. Bọn anh rất tử tế, nhưng cũng đừng để bọn anh phải dùng giọng chợ búa.

1 Likes

Em vẫn chưa rơi cổ nào cả nhưng thật sự tầm ngẫm kỹ lại thì cứ Xác định nền giá 2 năm thì may ra về bờ ! Chứ em chả tin ai, lái này lái nọ

Đúng cái cậu kia nhiều lúc nói những câu chim lợn nửa vời. Chắc cậu ấu núp lùm và nghĩ không ai biết

Khôn quá sẽ hay đánh mất may mắn. Con người dại tí thì bù lại trời gửi vận may đến cho. Đó là luật trời

3 Likes

Nếu không dám đặt niềm tin thì cả đời trắc trở. Vẫn nên tin người dù biết ta có thể bị lợi dụng nếu ai đó muốn lợi dụng. Hãy vui khi bị lợi dụng bởi bạn còn giá trị để lợi dụng. Đời này sợ nhất chả ai thèm lợi dụng mình. Chém gió chút kkkkk

2 Likes

Hơn 10 căn biệt thự tầm 300 tỷ+ tiền ngoài đc 100= 400 tỷ/10=40 tr cổ. Hơn anh Hưng. Vậy là nhảy vô điều hành cty đc rồi.

2 Likes

Trâu bò cứ oánh nhau đi. Đằng nào ruồi muỗi chúng em cũng chết sặc tiết ằng ằng hết rồi. Nên chúng em đứng ngoài cổ vũ trâu bò oánh nhau cho vui

1 Likes
  • Theo em chia sẻ với nhau kiến thức, kinh nghiệm, và tình hình cty trên PIC thôi
  • Còn về cơ bản mua bán ntn là quyền của người đó.
3 Likes

Mấy năm trc LDG cũng có giá 6-7 … và giờ VNI 1200 LDG lại có giá đó chăng ?? Lịch sử luôn có tính lập laii

1 Likes

Quan điểm của mình lúc này là mua LDG khi có tiền. Để đấy rồi sẽ có ngày ngồi đếm tiền.

3 Likes

Chim lợn trá hình à.

Năm ngoái ldg dòng tiền âm 500 tỷ. Năm nay dương 200 tỷ. Có nghĩa ldg đã thu về 700 tỷ. Giá 8. Sợ gì mà không múc

1 Likes

Chào cả nhà. Mình F0 cách đây khoảng 1 tháng. Yêu LDG lúc 11.5 và nhảy tàu lúc 13.9. Sau đó lại vào lúc 12.3 và 11.1. Giờ thấy em nó xuống sắc quá nên định tuần tới lại hôn thêm khoảng chục nghìn phát nữa để yêu em lâu dài. Xác định tử thủ cùng em nó vài năm xem sao, vì mình xác định chỉ cắt thịt ra ăn, ko margin. Hy vọng với tiềm năng sẵn có, LDG sẽ ổn!

6 Likes