LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Theo dõi cả tháng nay trong pic này thấy bà chị Nhole cỏ vẻ quyét tử thủ đến cùng. Đàn bà dễ có mấy tay. Keke

2 Likes

Chỉ đc cái to mồm thôi. Người ta hay nói thùng rỗng kêu to. Nên chị hay kêu to mà chả có gì đâu

1 Likes

Cuối năm 2022 sẽ có giá trên 10k

1 Likes

Mình cũng tin là như vậy. Thị trường bđs sang năm mới lại vào sóng, chứ năm nay thì coi nhe xong rồi.

1 Likes

Chị có mớ cổ LDG đó thôi :smiley:

Mình có thằng bạn làm ngân hàng chơi với Phó tổng phụ trách tài chính của LDG. Cách đây mấy ngày mình nhờ nó hỏi xem tình hình LDG thế nào thì tay Pho TGĐ kia trả lời thế này

Hắn khá kín, chỉ trả lời chung chung

LDG sky sao chưa được cấp phép ad nhỉ

• Báo nó viết lúc mở bán nhận đặt cọc tháng 11/2020
  • Còn hiện tại đã đủ giấy tờ để xây dựng từ móng đến mái rồi bác
1 Likes

Pháp lý coi như ok rồi ! Quan trọng là thời gian :)) Còn chu kỳ bds thì chắc ai cũng đã biết rồi

Cho mình hỏi cái vụ dự án khu dân cư Tân Thịnh, Đồng Nai là sao ae

Tạo lập kéo, đạp trụ để thuốc chỉ số ở mốc tâm lý 1200. AE nên nhìn LDG cùng với câu chuyện chung của toàn thị trường, sau một năm 2021 bạo phát và nửa đầu năm 2022 bạo tàn.
Vài tháng trước LDG mất hỗ trợ 18 trên đà rơi, tôi cũng tìm đến f247 và than thở với ae rằng LDG có khi nào rơi về giá 6,7. Không ai tin và bản thân tôi cũng k muốn tin. Nhưng nó đang trở thành hiện thực. Phải chấp nhận thôi khi mình k quyết đoán.
Còn bây giờ, tôi lại có niềm tin và hy vọng đà rơi của LDG nói chung và ngành BĐS nói riêng sẽ chậm lại, tích lũy, tạo cơ hội cho những ai tin vào đầu tư giá trị mua cp lúc thị giá thật thấp, và hưởng thụ ở đỉnh vinh quang.

3 Likes

Viva city đã ra sổ đỏ đc hơn 200 nền rồi. Viva park đã hoàn thành thủ tục pháp lý. Đc cấp trên phê duyệt chuyển đổi phần đất nông nghiệp thành thổ cư rồi. Mình chịu không biết cách up ảnh và dẫn link nên chỉ biết nói vậy. Ai muốn tìm hiểu lên mạng tìm sẽ ra

2 Likes

Hưng chủ tịt đã đăng ký mua vào 2 triệu cổ nhé

Tin ra được mấy hôm đăng lên chi cha

Tin ra cái sàn luôn đó thôi, 22/6 mua giá ko biết mấy.

Ngày giao dịch từ 22/6 đó mày

Cái này biết lâu rồi mà ? Chủ tịt đạp xuống gom dc 1 mớ rồi ! Đợi về giá 6.x lại oah lên gần giá phát hành ý mà

ko đạp nữa đâu bác, ubck đã nắm được tình hình rồi, đang cho điều tra a Hưng , a Hưng đợt này bố láo là lên thớt, cả a Tuấn Điếm HqC nữa, láo là đi tù cả lũ

2 Likes