LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Cũng mong là thế tạo nền quanh quanh rồi đi lên ! Còn thực sự đạp về 6.x thì cũng buồn nhưng cũng chả sao ? Vì đằng nào cũng lỗ nhiều rồi ! Giảm 2-3 điểm nữa cũng chẳng sao

nhà tôi ở greenbay vinhome, gần ngay ủy ban chứng khoán chỗ Lương Thế Vinh, xuống quá bực tôi lên là tôi đi nộp đơn tố cáo đấy, cách nhà mấy bước chân nên tôi ko ngại đâu, ai quen ông Hưng thì nhớ gửi lời, dù biết là con kiến kiện củ khoai nhưng gặp thiên thời cũng ko biết thế nào đâu

1 Likes

Gửi đơn thì gửi đơn thôi. Nhìn dig kìa đến cả tay to làm đơn mà nó lờ đi cũng phải chịu. Chị định gửi đơn rồi. Cũng nhờ bên CA rồi thấy dig không làm gì đc thì chị lại thôi. Kệ mịa nó mình ôm đc có mấy đâu hơi đâu mình làm cho nhỏ lẻ khác hưởng khi mà họ thụ động. Nên chuyển phương án chiến tiếp cùng lái. Kẹp thì vứt đó ôm dài coi như 1 tài sản . Chờ khi nào hồi thì bán. Còn đc có game thì ăn ké.

1 Likes

Chứ bây giờ cắt lỗ bds thì mua đc gì. Nếu chị cắt lỗ cổ bds thì chị rút hẳn đi đánh fx cũng ngon. Bởi lúc nayg mua cổ nh, cổ sx ,cổ ck rủi ro không kém đánh bạc. Q2 này bctc ra thì sẽ rõ khi giá xăng tăng nó ăm hết lợi nhuận của sx

vâng, thì e nói trong trường hợp chúng nó làm ăn bố láo, mình cũng cho chúng nó chết chùm luôn, 1 que diêm có thể làm cháy cả khu rừng mà chị , còn có cả báo chí nữa, nếu cần thì vẫn dùng được

1 Likes

Ok em

Cách duy nhất để bọn lái thiệt hại là ăn hàng của nó khi nó đạp quá rẻ. Bởi ldg việc hạch toán ln không trc thì sau cũng phải làm. Cứ rẻ mua đắt bán

1 Likes

Năm ngoái ldg âm 450 tỷ. Năm nay đã dương 200 tỷ. Ldg sky đã khởi công. Viva city đã ra sổ đỏ đc hơn 200 nền và đang hoàn thiện sổ đỏ trc, viva park đã song pháp lý đc chuyển đổi từ đất nn lên thổ cư, sài gòn intela đã bàn giao chờ hạch toán lợi nhuân. Higt vsf west vẫn đang thi công. Thì ldg đạp là mua bình quân giá quá an toàn

Nó âm nhưng là sóng kỳ vọng, thị trường uptrend, còn đang trong cái thị trường dow này thì khó mà mạnh mẽ được

Bác đừng nghi oan cho spartan bác ấy không tệ như bác nghĩ đâu

Thật ra chẵng có F0 nào hoảng loạn bán tháo cả. Tất cả F0 hiện tại đều đang kẹp hàng và cố chờ về đỉnh. Nên hiểu là chả có F0 nào có hàng giá rẻ hơn giá hiện tại để bán cả. Còn nếu nói bán đổ bán tháo trừ khi âm dưới 20%(tức là giá vốn 10) mới đủ bản lĩnh cắt lỗ. Còn nếu không âm trên 50% chả ai đủ bản lĩnh để cắt lỗ đâu.

3 Likes

Có những kẻ là chim lợn thì mục đích nó là chim lợn ngay từ đầu rồi. Tất nhiên chim lợn cũng đáng ghét nhưng không đáng khinh. Còn có những kẻ chỉ vì mục đích gì đó chả hạn như lỡ kẹt giờ mong nó xuống thật sâu nữa để mua đc rẻ lại quay ngoắt phản bội đồng bọn thì loại đó không đáng để nói cho bẩn miệng

Ông bạn đấy nhai đi nhai lại cái văn tạo fomo từ 23 xuống tận dưới 10. Độ phổ biến trên pic về LDG cũng xem như là tầm rồi mà nói với va vớ vẩn. Tôi đảm bảo tài khoản không có cổ LDG nào

1 Likes

Ông ấy có lên nói. Tôi nghĩ đã nói ra những lời tâm huyết như vậy thì không phải người không có liêm sỉ đâu . Nên ông xem lại xem vì nghi oan cho người ta tội người ta. Nếu ông muốn đấm thì đấm cái thằng nó phản bè kia kìa là tôi đồng ý 2 tay. Thằng đó mới là loại không liêm sỉ

Ở cái Pic này k có @kytd thì cũng coi như bỏ ! Vì bác ấy ms là linh hồn của Pic ! Bác @Roy lâu lắm rồi cũng k thấy vào nhỉ

Thế ai bảo khẳng định chắc như đinh là k thủng 11 ? Nói hôm trc hôm sau thủng luôn ? Cũng nên nhìn nhận thẳng thắn cái thị trường này bác à

Đúng loanh quanh tôi hay đọc bài của 2 bác này nhất. Thằng Spartan suốt ngày tinh binh ngứa tai vl

1 Likes

Giống như lão A7 thôi

1 Likes

Tôi mới đầu cũng nghi spartan là lái úp bô. Nhưng sau khi nghe ông ấy nói tôi nghĩ tôi tin ông ấy nói thật

Còn a7 . Chỉ có thời gian mới trả lời đc là a7 là " quân tử" hay " ngụy quân tử". Tôi chờ thời gian trả lời. Để còn quay xe xem lúc đó mình nhảy vô đội nào mình chửi. Chứ giờ chưa rõ ràng tôi chửi linh tinh lỡ mai sau không phải như vậy mà quay xe lại xấu hổ.