LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Em cũng cho là vậy

1 Likes

thêm cái báo cáo Quý 1 nữa LDG lúc đấy tách nhóm hẳn luôn. Làm thật ăn thật

4 Likes

Tôi thích dạng công ty tăng trưởng như LDG đi từ vốn hóa nhỏ lên vốn hóa tỷ đô với sự chuẩn bị kỹ lưỡng của ban lãnh đạo cả về FA doanh nghiệp cũng như xây dựng hình ảnh cổ phiếu

2 Likes

Công ty bé bằng cái tăm mà toàn dự án khủng, thử hỏi xem trên sàn chứng khoán VN có cty nào vốn hóa tương đương hoặc nhỏ hơn mà có nhiều dự án ngon như LDG

2 Likes

Dự án nhu cầu thực đang làm thấy trước mắt, tay cầm, mắt thấy nó rõ như ban ngày. Không muốn tăng cũng không được

2 Likes

CEO tăng 10 lần là do A7 PR. Chúng ta hãy cùng nhau đưa LDG đến với công chúng như lúc CEO giá 1x vậy

2 Likes

LDG đã tich lũy ổn định. Các bác cố lắm giữ chờ đợi thành quả. Chúc các bác chim chắc cặc cứng.

2 Likes

có bác @heihei tiếp thêm oxy làm tự tin hẳn

2 Likes

Cái cần nhất bây h ae đoàn kết ko bán . Thì tạo lập ko thể mãi dìm giá bán tay trái mua tay phải mãu đc. Thì nó mới về giá trị đc

2 Likes

Hàng tốt nó sẽ về chuẩn giá . Ko lo gì hết . Chưa bán thì ai gọi là lỗ . Chỉ ko có niềm tin mà bán đi mới gọi là lỗ … Lỗ đơn lỗ kép

1 Likes
  • Vấn đề phải cho mọi cổ đông hiểu được giá trị của LDG, và thu hút thêm các nđt khác hiểu và cùng mua nắm giữ.
  • Chứ hô nhau cầm ko hiểu giá trị tăng 1 chút bán hết sạch; khi đã biết cầm vàng trong tay ko ai bán giá đồng cả; còn cầm trong tay ko biết là vàng hay đồng hay bạc hay sắt thì sẽ bán tùm lum cả thôi.
  • Vì vậy nếu ko nhầm đợt trước ông nói ko tốt về tôi khi tôi PR cp LDG thì phải, lúc đó tôi tức giận chửi ông; nếu đúng là ông cho tôi xin lỗi nhiều khi các ông ko hiểu tôi cứ nói, làm tôi tức nên tôi chửi, chân thành xin lỗi.
3 Likes

Thực tế mình cũng muốn vậy mà . Nhiều khi cần pải vậy người ta mới có sự chú ý vào LDG.

Bác này bảo mua chơi cho vui mà ??

Cái kiêủ yêu em ko cần biết em tên gì , làm gì

Nay mình vừa nhặt thêm. Còn chút vốn để sang tuần nhăt tiếp. Ngta trung bình giá xuống, mình trung bình giá lên cũng hơi run run :v

1 Likes

Bác nào nhà gần các dự an đang thi công cn này đi thực địa up ít ảnh lên cho ae

Có mà bác ơi

Hii hôm 14.85 mình cũng vào thêm . Vì mình nghĩ vùng giá này là hợp lý để tăng tỷ trọng rồi

1 Likes

Nay dig ceo lắc mạnh mà ldg vẫn vững vàng. Chỉ rung lắc nhẹ.

2 Likes

LDG với quỹ đất rộng lớn hơn 1400ha, vị trí đắc địa, mang ra định giá tài sản PP - RNAV. Tạm tính bằng giá đất nông nghiệp ở Đồng Nai 60ty/ha thì (1400ha x 60tỷ = 84.000tỷ cũng tầm 3,5 tỷ USD). Như vậy đinh giá tài sản của LDG ít nhất 3,5 tỷ USD ----> Giá cổ phiếu 84.000 tỷ / 240 triệu cổ phiếu >= 350.000 đồng/ cổ phiếu! Túm lại LDG phải phi bung nóc 20 lần giá hiện tai nữa mới đúng nghĩa!

8 Likes