LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

LDG là c * t dính đất nhé. Mai ai FOMO đầu phiên cuối phiên lại hối hận đấy. :sunglasses:

3 Likes

Này là fomo là tốt hay xấu bác, à um hem hiểu

mấy khu này bao đổ ô tô ông nhỉ.

1 Likes
  • Giá nhà tăng bền bỉ năm này sang năm khác, tăng gấp vài trăm % thì ko mua cp bđs, mấy thằng hàng hoá cơ bản tăng bằng góc giá bđs tăng thì đổ xô đâm đầu mua mấy cp hàng hoá cơ bản.
  • Bảo sao nhiều nhà đầu tư chơi mãi ko x2 được tk.
2 Likes

Vào trend thì ngoài NVL, VHM phải điều tiết thị trường ra thì cổ nào chả tăng. Thiên thời chưa tới thì 10 ông lái cũng chịu.

Tôi mua PVC hơn nhân đôi rồi đây. Dòng tiền đang vào nhóm hàng hóa trend này rất dài vì cộng hưởng chiến tranh và lạm phát.

BFC tăng trần dẫn sóng phân bón. TVD dẫn sóng Than.

Topic tham khảo: THIÊN THỜI CHIẾU RỌI: Giá phân bón và giá Than đã lên đỉnh cao nhất 50 năm. BFC và TVD dẫn sóng

1 Likes

Hihi. Bác quả là bậc thầy bắt trend, lần sau có trend gì bác báo em câu nhé. E dành 100 củ để lướt lát bắt trend đó. He he

Nay có anh em nào thu gom được nhiều không. Bận làm quá, lao vào mua được có 3k thì hết phiên.

2 Likes

Ông giỏi lướt thì ông ăn 1 mình đi chứ tăng nóng rồi mà hô như này f0 vào fomo lại ăn bô à.
Với nhóm này là chỉ cđ LDG dài hạn mà ông cứ hô mã khác là không hợp lòng dân đâu

1 Likes

Đây là TOP của anh em đầu tư nghiêm túc lâu dài cp LDG. Mấy ông Than với Phân lượn đi. Loại cp nhất thời sao so được với LDG

1 Likes

theo bác…cứ Phân mà xúc, xúc cật lực bác ah

Phiên hôm nay LDG giao dịch khá giằng co. Dòng tiền vào rất lớn nên biên độ dao động giá không nhiều. Mai phi ầm ầm ngay anh em yên tâm. Rơi hàng là chỉ béo người khác thôi.

3 Likes

LDG chưa lên được, vì các đội đu bám còn kinh lắm. Phải rũ cho bằng sạch!
LDG là c * t dính đất, không có vị gì đâu! :sunglasses:

5 Likes

thế bán hết LDG rồi ah, tôi vẫn giữ 30 % LDG kệ ko bán vì có cổ Phân đỡ rồi, Phân mai kiểu gì cũng điều chỉnh, cơ hội mua thêm…

1 Likes
  • Kệ bác, tôi x3 năm 2022 là thoả mãn rồi. Tôi ko thích đu kiểu bác.
  • Chỉ cần x3 cũng làm mấy chục năm làm công ăn lương, như vậy với tôi là đủ
4 Likes

Thức thời mới là trang tuấn kiệt. E cũng làm tí phân, nhưng mua muộn quá nên không dám mua nhiều. Mai bán vậy!

1 Likes

Nhất thồ gì bác. PVC sắp x3 từ đáy rồi, khác gì BDS đâu. Chẳng qua nhiều anh em nỡ rồi thì phải chịu thôi. Chứ mà biết x3 thì chắc đã cắp dép chạy hết sang rồi. NDT không nên yêu hay ghét cổ phiếu nào cả, con nào sinh lời tốt là cổ phiếu tốt, bác nào nhanh nhạy bắt trend tốt và có tiền thì ta mừng cho họ. Vừa là nghĩa tìn con người, vừa là việc anh em ấy có xèng sau mới hào phóng mua cho chúng ta ủn giá cao lên chứ.

2 Likes
  • Chẳng ai yêu chẳng ai ghét cả; cơ hội thấy thì chờ
  • Nhỏ lẻ thua vì sao?? Tài khoản nhỏ muốn tăng nhanh, vì vậy nhìn đâu cũng thấy cơ hội, muốn nhảy đúng sóng liên tục để ăn n lần. Đâu biết rằng nhảy như vậy tạo thói quen, và nhảy lần 1 thì ăn chắc gì đã ăn lần thứ 2, thứ 3 khi nhảy.
2 Likes

Mỹ đang lạm phát cao nhất 40 năm mà các ông còn cổ súy đẩy lạm phát lên cao nữa.

• Vừa đợt trước tôi nghe kể có ông ăn được HDC từ 2 tỷ thành 12 tỷ.
  • Thấy DIG sóng mạnh quá bán HDC, mua DIG margin thành 24 tỷ mua DIG giá 99k nó sập về 6x chắc cũng sợ vãi cả đái chứ còn sao nữa
  • Tham tưởng dễ ăn à, ko đơn giản vậy đâu, lúc nhảy thắng khoe cả làng biết thua thì dấu như mèo dấu shit
1 Likes