LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

E nghi qua lái làm 1 mớ rồi

1 Likes

Qua để chia sẻ. Chứ LDG ai cũng hiểu, mà tiền thì chưa vào. Có gì đâu để mà nói, giảm đến điểm tốt thì gom mua. Chờ vào tháng nữa nó phi về đỉnh cũ rồi tính tiếp.

Về với topic siêu cổ của ông đi. ông mới đúng là CL chứ ai zô đây.

Lùa gà ít thôi, nên tôn trọng room, k cùng chí hướng thì ra chỗ khác

Sao dòng bđs nay xanh mướt vậy các bác?

14h bác nhé, đầu phiên đã xác định gì đâu mà khỏe mới k,

1 Likes

Bác ko hiểu hay giả về ko hiểu; kể cả có xuống thì lái cũng phải ra hàng thì mới xuống; hôm qua còn đẩy khỏe, sập luôn thì chết cả lũ à?? cơ bản giá dầu vẫn cao có giảm cũng chỉ giảm mấy chục % thôi

2 Likes

Vol còn thấp hơn CEo, Dig, nguy to rồi các bác ak​:grin::grin::grin::grin::grin::grin::grin::grin::grin:

2 Likes

Nó cứ phải vén váy tận lách 2,3 hôm bác nhỉ, để chiều ý các ae mộng mơ:grin::grin:
Chẳng nghẽ đang Pic LDG , phân tích nội tại mấy doanh nghiệp dầu khí cho hiểu​:grin::grin:

3 Likes

Tiền đã vào đâu

Chuẩn Pic LDG, cứ nói mấy con dầu khí, khen khỏe với yếu; chưa đầy 1 tiếng bán mịa nó tương đương 75% khối lượng trung bình 10 ngày; đợi chúng nó bán xong thì nó táng thẳng giá sàn luôn.

2 Likes

Cảm giác LDG tích lũy cứng vùng 20, chuẩn bị bung mạnh

Tiền chưa vào; nhưng do nđt cầm cổ ko sợ nữa, ko bán ra bằng mọi giá nên có cầu vào là đẩy tăng.

5 Likes

bác hô con nào thì ra pic đấy mà lùa chứ, vào đây làm gì

1 Likes

tôi không lùa ai cả. Dùng não đi

dùng não mà phân tích xem tôi có lùa ai không, đừng cảm tính như đàn bà

đối với cái loại m thì dùng não làm gì, muốn lùa người khác ăn c*t như m đi biến ra chỗ khác thôi. Đây là chỗ của LDG nhé

bác phán chuẩn vãi, Phân mạnh quá, chỉnh rồi lại lên mạnh, nhưng e lại bán hết phân mất rồi, mua LDG hy vọng kéo lại được…

1 Likes

không cạp đất mà ăn, hàng với hóa có ngày bán nhà, lùa gà ít thôi nhé! cảm ơn

1 Likes

Thôi, bác lượn chỗ khác cho nước trong dùm cái. Bác chọn cái gì thì kệ bác

2 Likes