LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Đây là PIC nói về LDG các bác bàn chuyện mã khác thì nói 1 hoặc 2 lần thôi; sau đó thì rút ra chỗ khác nói chuyện.
  • Chứ lại bàn chuyện mã khác trên PIC nói về LDG ko hay đâu.
3 Likes

ok bác, chắc kiểu gì hôm nay Phân cũng bị điều chỉnh mạnh, nhưng tôi chờ điều chỉnh để mua thêm, vì tôi nghĩ Phân chưa thể xuống ngay được…tôi vẫn tỷ lệ LDG 30% - DCM 70% …khả năng hôm nay LDG đỡ tài khoản cho DCM

1 Likes

hôm nay e cũng làm ít LDG xem sao

1 Likes

Chúc anh em ngày mới xanh tím nhé

1 Likes

Thế thì chúc mừng bác nhé

Sau khi bỏ bđs giờ FPT lại quay lại cạp đất. Đang ở chỗ trũng nhất rồi nên anh em ôm cho chặt

4 Likes
  • Ở VN không nghề gì lãi bằng nghề phát triển bđs; mua đất theo đơn giá nhà nước; bán đất theo giá thị trường.
  • Đền bù người dân trung bình ~500k/1m2 đất ruộng, làm hạ tầng mất 500k/1m2; thuế chuyển đổi sử dụng đất mất vài triệu (tùy từng vị trí); bán ra thị trường toàn gấp 3 gấp 5 lần giá vốn ban đầu.
6 Likes

Chúc mừng anh em đã bắt được hàng 18.x

3 Likes

Bác cho LDG lên cao thế, nền lại còn xanh lơ :smile:

1 Likes

Hôm nay anh em cũng đừng fomo

2 Likes

350
Chèn bẹp ruột đua cổ đất :smiley:

1 Likes
  • Chuẩn rồi; giao dịch hiện tại:
  • Tâm lí được giải phóng ai sợ thì ko bán nữa
  • Còn người muốn mua nhiều thì ko mua giá này
1 Likes

Theo bình thường thì hôm nay sẽ up mạnh. Có thể các NĐT đã đang bị run sợ do hiệu ứng FOMO. Nhiều NĐT đang chọn PA quan sát và chờ mọi cái rõ ràng thêm. Đúng là hiện tại chưa mấy ủng hộ việc mua lúc này nhưng với kiểu GD hôm nay thì e rằng khi nước trong thì cá đã bị bắt hết rồi. Tiền đang trực chờ rất lớn. E rằng mọi sự toan tính dự đến cuối phiên sáng sẽ nhúng đỏ rồi up mạnh. Quan sát nào.

Cổ phiếu dầu khí khét thật. Thoát sàn lên xanh tươi, khéo chiều trần. Cầm PVC bây giờ y chang cầm CEO ngày xưa, thiên hạ chửi bới, anti nhưng nó vẫn lầm lũi phi!

Khỏe thì bác mua đi; bình luận làm gì.
Múc PVC mạnh vào.
Tăng 100% chưa đến 1 tháng rồi còn hô hào gì nữa

1 Likes

Mở phiên vol khá thắp. bằng 1/4 giờ này hôm qua

1 Likes

Mua nhiều vào, qua pic LDG làm gì bác
14h chiều qua đây nói chuyện nha, có cái vẹo gì, mà khét với chả k khét

1 Likes

Bởi vì có ai bán rẻ đâu. Còn người mua thì đang tiếc giá hôm qua, đợi CE mới quyết định mua :slight_smile:

2 Likes

Ai thèm pr làm gì. Nhưng chấp mọi CL anti nó, nghĩ nó sàn, ai ngờ khoẻ vậy. Đúng là siêu cổ!