LDG từ đất bò ăn cỏ thành đất Vàng ven đô

F247 bị quá tải, đăng nhập từ trưa đến giờ mới vào đc

1 Likes

Chào bác chủ pic, long time no see :)))

1 Likes

Nhịp này trụ BĐS DIG CEO chạy thì LDG mới dậy theo đc

3 Likes

Chiến bđs tiếp bác ơi !
Biết đâu đỉnh sóng này 3x thì sao? Hihi

1 Likes

5000 ae đâu gom tiền Dự hôm nay như này thì T3 hàng về sẽ có cuộc chiến ! Nếu T3 vẫn kéo ce thi sọc chết hết ! 5000 ae bds đồng lòng múc xúc húc T3 khi có tín hiệu để giết sọc ! Bắt chúng nó ủn đít cover lại giá cao vượt đỉnh

3 Likes

LDG chắc nghỉ tết đến giữa tháng 3. Hiện chưa có yếu tố nào để đẩy LDG lên tầm giá mới. Hiện chắc dao động quanh 16. Tạm thời đi kiếm các cp khác, đến giữa tháng 3 quay lại. Hi vọng hết Q1 lên đc 21 và Q2 lên 38, hết năm 7x

1 Likes

Mày sợ sang tuần LDG nó phi như không kịp cơ cấu lại em nó à, suốt này chim chóc, ở đây anh em phân tích tiềm năng LDG có khuyên mày múc đâu mà đi chim. Tao bực phải chửi mày mới được, sang tuần lên 19-20!

4 Likes

Cổ cầm cả năm mà anh em, quan tâm chi ngắn dài

1 Likes

LDG đang rất ngon ! Bo cung rũ hết rồi chuẩn bị hành trình mới ! Hành trình này sẽ tăng tốc ae cổ đông ngồi chặt ko chạy nhanh quá vọt lên sốc quá lại rơi hàng heeeee

Cùng nhau mua mạnh và giảm bán để LDG nóng lại nào. Mồm thì hô tăng và tăng nhưng tay thì bấm lệnh bán. Thằng @Nhotchung cứ cố ôm lấy mà hâm nóng nhé. Anh cứ đi kiếm con khác khi anh quay lại xem mày có lên đc 19 ko? Đã kém lại tỏ ra nguy hiểm.

pic này giờ ảm đạm quá

Phiên nay break trend rồi, từ down xong tích lũy sang up

sinh hoạt chủ yếu pic Xích Bích rồi bác ơi

1 Likes

Anh em qua pic Xích Bích đi, nhảy qua nhảy lại ! tổng hợp tin ở một pic thôi dễ theo dõi.

E vẫn theo dõi cả 2 pic các bác ạ. Cùng nhau ủn cho em ý lên 4x 6x nhé .

Có khi nào do DJ. Hi vọng sẽ ko sáng tím chiều đỏ. NĐT đang nắm cp đang mệt mỏi lắm rồi. Năm 2022 sẽ có kiểu đánh khác, sẽ ko còn cả họ BĐS tím. Chỉ có một số mã sẽ tím và sẽ có mã sàn hoặc đỏ. Cố Giữ tím hết phiên (kể cả TT điều chỉnh?).

LDG có tin nội bộ nhịp này đánh lên 5x ! Ae dữ chắc ko tăng sốc lại sợ

4 Likes

Không thấy con Ngọc Hân đâu nữa; má nó; chim lợn từ 11. Lên 2x đ thấy mặt nó đâu; e dự báo lên 4x-5x có nhịp chỉnh về 3x nó lại xuất hiện.

1 Likes

Bác tin mấy cái đó à.