LDG từ đất bò ăn cỏ thành đất Vàng ven đô

Lái lợn mất dậy vác ra bán cho nhỏ lẻ cắt lỗ ! Ae đổi lệnh bán Trần đi ! Đồng loạt sửa lệnh bán Trần chơi lái

Ldg quý 4 lợi nhuận 113ty qua tết chạy lại thôi

Chạy về 10 lì xì ae cổ đông !

Như vậy là ngày giao dịch cuối cùng của 2021 đã kết thúc. Chúc toàn thể anh chị em nhiều sức khỏe, kiên định với những gì mình đã chọn, kẻ đi cũng đã đi, người ở lại thì vẫn còn đây. Một năm đầy cung bậc cảm xúc với toàn thể anh chị em cổ đông, đầu tư có được có mất, quan trọng hơn hết là anh chị em chúng ta được trải nghiệm, sau này khi nhìn lại mọi người có nhiều điều để nói với nhau. “Thế giới không thiếu người cố gắng, chỉ thiếu người kiên trì đến cùng”. Năm mới 1 lần nữa chúc toàn thể room chúng ta chân cứng đá mềm, trau dồi kiến thức để đánh đâu thắng đó nhé! nhân nhiều lần tài khoản trong năm sau.

13 Likes

Thanks @Dao_Ngoc nhiều nhé!

2 Likes

Giữ vững tay lái cùng em gái xinh tươi :joy:

1 Likes

Huy vọng năm sau LDG làm leader của dòng bđs !!!
Cùng chúc các LDGER an lành năm mới thắng lợi vượt bật !!!

1 Likes

Hô hô; nay chim lợn đã được tiêu diệt bớt; tao là tao lì luôn đó kk. Thấy ánh mặt trời rồi bà con oi. Sang năm x5; x10 na. Chúc mọi người ăn tết vui vẻ nha

1 Likes

Tây lông gom LDG ghê quá

2 Likes

Tây long gom 4 phiên rồi ! Ra Tết dự gom mạnh hơn nữa !

2 Likes

Khi các gói kích cầu hàng triệu tỷ được bơm mạnh vào nền kinh tế, khi đó dòng tiền điên loạn chảy vào bđs thì không biết đâu là đỉnh của cp bđs

LDG quá tiềm năng
link group cổ đông ldg dài hạn

Chúc mừng năm mới!

mọi người dậy chauw

ldg 10 phiên tím cho nó đẹp thời đẹp thế

Đã nó bị gom mạnh ! Cạn vol ko ai bán mà ! Quả này vọt lên như ceo thi chết

1 Likes

Đến thời của các công ty bất động sản có vốn hóa còn dưới 10k tỷ mà đang sở hữu quỹ đất sạch rất lớn như LDG SCR (SCR bị phụ thuộc công ty mẹ xíu nhưng cũng chơi tạm được)

LDG giờ là tiềm năng số 1 vì vốn hóa mua cả công ty chỉ có 3600 tỷ còn chưa bằng lợi nhuận 1 dự án của LDG.

1 Likes

Chỉ cần 2000 ty đã làm ông chủ. Nhưng để làm ông chủ CEO thì cần ~7000 ty và làm ông chủ DIG thì cần rất rất nhiều $. Chưa bao h làm ông chủ dễ như lúc này. Chỉ cần bỏ 2000 ty và khi lên 3x thì vừa đc làm chủ lại vừa lấy lại vốn. Vậy NĐT nên làm gì lúc này khi bác nào cũng bảo cty có các DA lãi hàng xxxx tỷ thì các tay to chắc nhìn đc trước mình rất lâu lâu rồi. Mình nhỏ lẻ lựa theo các tay to kiếm bát cháo vậy

Pic này giờ im ăng thế nhỉ

1 Likes

Chủ Pic @Dao_Ngoc thoát hàng từ đỉnh rồi :grinning: