LDG từ đất bò ăn cỏ thành đất Vàng ven đô

Trũng nhất tam sàn, quỹ đất thuộc hàng top không hề kém cạnh những thằng khác. Nhiều dự án nhu cầu thực, vị trí đẹp ở Thành phố HCM, và các khu vực vệ tinh.

• TP. HCM: LDG Riverside, West Intela, High Intela
  • Bình Dương: LDG Sky
  • Đồng Nai: Viva City, Viva Park, KDC Tân Thịnh, Lâm Viên Sinh Thái, Viva Tower
  • Cần Thơ: KDC Thành Đô
  • Vũng Tàu: LDG Grand miền Nam
  • Quảng Ninh: LDG Grand miền Bắc
  • Đà Nẵng: LDG Grand miền Trung
  • Vân Phong - Khánh Hòa: dự án nghĩ dưỡng + bảo vệ rừng

Nhưng vốn hóa chỉ mới hơn 3k tỷ?
LDG - Rồng thức giấc

1 Likes

Short đợt này không cover kịp là cháy TK hết …hihi

2 Likes

Sao đến 700 người trong píc lúc này vậy!!! Múc xúc húc khi còn có thể. Nguyên cứu cả tháng rồi ko đâu tiềm năng tốt đẹp bằng LDG, giá hạt mè x3x5x10 là có thật !

Đếm nhẹ 3 năm nữa LDG có lợi nhuận 3k tỷ. Với định giá của mấy công ty hết đất nó sẽ SW tại mức PE bằng 6 (NTL; NDN). Vậy vốn hoá LDG phải 18k tương ứng x4 giá này khoảng 6x-7x. Đó là em chưa tính 3 cái grand nghỉ dưỡng của LDG đâu; các bác cứ từ từ tận hưởng sóng đánh tới tấp lúc nào không hay hihi

1 Likes

Chủ pic thoát hàng từ đỉnh thì chúng ta chúc mừng . Vì bác @dao_ngoc đã ôm từ lâu và kiên trì , và cũng rất nhiệt tình hỗ trợ ae thông tin doanh nghiệp .

1 Likes

F247 bị quá tải, đăng nhập từ trưa đến giờ mới vào đc

1 Likes

Chào bác chủ pic, long time no see :)))

1 Likes

Nhịp này trụ BĐS DIG CEO chạy thì LDG mới dậy theo đc

3 Likes

Chiến bđs tiếp bác ơi !
Biết đâu đỉnh sóng này 3x thì sao? Hihi

1 Likes

5000 ae đâu gom tiền Dự hôm nay như này thì T3 hàng về sẽ có cuộc chiến ! Nếu T3 vẫn kéo ce thi sọc chết hết ! 5000 ae bds đồng lòng múc xúc húc T3 khi có tín hiệu để giết sọc ! Bắt chúng nó ủn đít cover lại giá cao vượt đỉnh

3 Likes

LDG chắc nghỉ tết đến giữa tháng 3. Hiện chưa có yếu tố nào để đẩy LDG lên tầm giá mới. Hiện chắc dao động quanh 16. Tạm thời đi kiếm các cp khác, đến giữa tháng 3 quay lại. Hi vọng hết Q1 lên đc 21 và Q2 lên 38, hết năm 7x

1 Likes

Mày sợ sang tuần LDG nó phi như không kịp cơ cấu lại em nó à, suốt này chim chóc, ở đây anh em phân tích tiềm năng LDG có khuyên mày múc đâu mà đi chim. Tao bực phải chửi mày mới được, sang tuần lên 19-20!

4 Likes

Cổ cầm cả năm mà anh em, quan tâm chi ngắn dài

1 Likes

LDG đang rất ngon ! Bo cung rũ hết rồi chuẩn bị hành trình mới ! Hành trình này sẽ tăng tốc ae cổ đông ngồi chặt ko chạy nhanh quá vọt lên sốc quá lại rơi hàng heeeee

Cùng nhau mua mạnh và giảm bán để LDG nóng lại nào. Mồm thì hô tăng và tăng nhưng tay thì bấm lệnh bán. Thằng @Nhotchung cứ cố ôm lấy mà hâm nóng nhé. Anh cứ đi kiếm con khác khi anh quay lại xem mày có lên đc 19 ko? Đã kém lại tỏ ra nguy hiểm.

pic này giờ ảm đạm quá

Phiên nay break trend rồi, từ down xong tích lũy sang up

sinh hoạt chủ yếu pic Xích Bích rồi bác ơi

1 Likes

Anh em qua pic Xích Bích đi, nhảy qua nhảy lại ! tổng hợp tin ở một pic thôi dễ theo dõi.