LDG từ đất bò ăn cỏ thành đất Vàng ven đô

Chưa hết giờ giao dịch mà bạn , cứ hy vọng đóng cửa có giá xanh hoặc thanh chiếu chứ đừng có xanh lơ là được

Sao lại thích đi cà khịa trên nỗi đau của người khác vậy bạn ? Có nghe câu " Cười người hôm trước hôm sau người cười không ?

2 Likes
1 Likes

Các bác cứ vững tin

Bài báo viết khá rõ về tình hình thực tại LDG, pháp lý khơi thông, 2022 trả sổ bà con yên tâm, vững tin!

Tin tốt bơm mà vẫn sàn là hiểu rồi. Bơm ra dụ cầu cho tay to nó xả thôi !

Mua hoặc giữ để sang năm, thị giá do với giá trị DN quá bé. Mình tiếp tục mua đây

=]]] tốt lắm

Lên hay xuống có phải nội tại DN đâu, lái nó đánh lên thì lên xuống là Xuống…chnagử vì gì cả…giờ anh em bị lái nó ôm từ giá 1x, thậm trí x,x nó xả thì làm sao chẳng thua nó…Năm tới sẽ làm bài review tình hình chứng khoán và cách đánh CP để anh em góp ý . Quyết đánh lái và MMs, quỹ…cho chúng nó biết thế nào là thế nào

1 Likes

hết thời ngồi đếm đất rồi ,giờ chỉ mong vào bờ thôi chưa nói đến làm giàu ,sợ ko còn bánh chưng xanh nữa rồi

nhỏ lẻ muốn thắng phải có đường đi riêng, ko thành mồi cho cá mập hết…cứ kệ nó diễn đi

1 Likes

thế thì cứ rẻ thì mua ,mua nhiều vào giờ đang chiết khấu hời lắm rồi đấy

Ngon bác tất tay đi

bác không đọc à

LDG 3 phiên gần đây dc ndt nước ngoài gom ! Ae chú ý

1 Likes

Nay ae f0 cắt lỗ nhiều đấy, tín hiệu tích cực =]]]

1 Likes

-50% là con số khiến bộ não của ae đu đỉnh phải nghĩ đến việc còn tiền là còn cơ hội. Tội thật :)))

Ngược lại 28-29 khi CE liên tục thì anh em lại nghĩ " cơ hội đổi đời đây rồi " all in :))))

Nay có cầu vào tại nền cũ rồi; ace cố lên; công ty giờ vốn hoá còn có 3k6 mà cả chục dự án; trong đó có 5 dự án lớn; 2 dự án đang làm và thu về dòng tiền trong 2 năm tới; 3 cái kia đang dần triển khai; mình thấy cổ phiếu đi lên tạo 2-3 đỉnh thì đi xuống sẽ có vài đáy; hi vọng nay là đáy hoảng loạn cuối cùng. Thiên thời không ai quyết định được; kế cả con bác Hồ Tùng Anh hay con bác Long cũng không quyết định được.

1 Likes

M có gì phân tích ngoài việc cổ phiếu tăng giảm ko hả; nói chuyện nhạt thế.