LDG từ đất bò ăn cỏ thành đất Vàng ven đô

Thế nào là mất tiền? =))
Vào cmt những câu vô giá trị thật =))

Như này thì hết chịu nôit rồi. Mai mà sàn nữa là em phải cắt lỗ.Thế là mất tết rồi. Mai mà sàn nữa thì chắc phải ra cầu luôn. Hu hu

3 Likes

Mai sàn thì lại mua thêm

Vững tin lên các anh chị em ơi. Đừng gục ngã ngay trước của thiên đường thế này.
1 vài bước nữa thôi. Tương lai tươi sáng ở ngay đây rồi. 1 chút nữa thôi

LDG nén càng sâu bật nên càng mạnh ! Ae Vững tâm ! Tin tổng cục 3 lái cố tình đánh xuống bán khống để ép giá Gòm hàng theo e lệnh chủ tich Hưng

Mai sàn tôi gom tiếp

T e các bác đi xa lắm. Càng bắt đáy càng xa bờ.

1 Likes

Bác vẫn chưa xuống tàu LDG nữa hả :sweat_smile:

Rồi bác. Cầm k nhiều, lãi được 1 cây. Mất thời gian với cổ này quá. K tìm hiểu là sấp mặt ngay. Số k Wn được thì tạm biệt

1 Likes

Chịu 10 cây sàn các anh lái kéo 2 phiên cuối đón tết được không ạ ? Nếu các anh đọc được thì giúp cổ đông với,đừng làm mọi người nhìn nó là cổ rác nhé,đang cùng mâm với CEO DIG mà các anh làm nó rác hơn cả hàng anh Quyết rồi đấy ạ,giờ ra đường không biết giấu mặt đi đâu nữa đây này :frowning:

1 Likes

Đội lái không cover lại mất bố hàng đó nhé :v làm t đau khổ hơi nhiều r đó. M sẽ không thể chống lại dòng tiền thông minh đâu. Con bác Long còn không chống lại được thiên thời bọn mi đừng cãi nhé.

1 Likes

Đeo khẩu trang mà ngại gì bạn

1 Likes

Ceo Dig 2 cổ phiếu mà mình rất biết ơn!!!

Mày đi liếm đít cùng Bạch Huệ đi

Thằng @GabayVISION nayf là chim lợn đấy. Trc nó cũng sủa bên pic của A7

1 Likes

Bank ko có chuyện tăng bằng lần như BĐS được. Nói cho dễ hiểu thì bank 1 năm ăn được chênh lệch lãi suất vài %. Kể cả cho DN vay, NIM thì được 3% là kịch kim, tôi còn chưa trừ đi chi phí lương, thuê mặt bằng, phí quản lý, nợ xấu,…Vậy tài sản bank 1 năm tăng 5-7% là cùng nên cp bank tăng đồng pha với giá trị tài sản là 5-7%/năm, còn nếu tăng hơn thì là tăng quá giá trị thực thì phải trả lại trong tương lai.
Bđs thời bơm tiền, đất bán ngoài XH tăng bằng lần thì cp nó tăng nhân thêm cả chục lần vì 1m2 đất nó lấy đất ruộng có vài trăm nghìn rồi bán vài chục đến cả vài trăm triệu/m2. Vậy lãi cả trăm lần rồi. Nếu đầu tư công do NN đầu tư làm hạ tầng đẹp đi qua các khu đất của nó thì giá trị của DN đó còn tăng hơn nhiều nữa. Tôi chưa tính đến việc bơm tiền làm tiền mất giá, lạm phát thì cái gì ko sinh ra được như bđs lại tăng x lần, DN nào nắm nhiều bđs thì cp của nó cũng xx lần do tài sản của nó tăng mạnh. Ai hiểu được thì giàu. Nếu cố tình ko hiểu thì nghèo đừng bảo tại số.

2 Likes

Hàng ngon nhở , cóng chưa các nhà đầu toi =))))

Bà con nào bị lỗ LDG quá thì gởi đơn UBCK yêu cầu điền tra về việc thao túng giá cp đi nhe các bác ! UBCK truy ra là biết ngay thao túng, short cp

1 Likes

Á cóng quá, sợ quá á á. Có về 1k t vẫn éo cóng

1 Likes

thủng luôn đáy 2. k biết sẽ về đâu. haiz. bắt dao đứt tay rùi.

1 Likes