LDG từ đất bò ăn cỏ thành đất Vàng ven đô

đường còn dài, xích thố LDG chạy vạn dặm. Mới đầu 2x thì chỉ như mới khởi động thôi

3 Likes

Bank đầu tiên báo lỗ Quý 4: BVB

2022-01-16_14h35_20

3 Likes

e mạnh dạn dự đoán đáy 21

2 Likes

bank thực ra lãi lớn, nhưng theo lệnh của Triều đình trong khó khăn cấm báo lãi, gây dư luận xấu. Nên trích lập dự phòng lớn.
Nhưng thế nghĩa là ls huy động vẫn phải giữ mức thấp, trong khi đó ngầm cho vay BDS với ls rất cao, thu lời cực lớn.
Giờ mà bank không ủng hộ BDS, để các DN điên lên tố cáo với UB KTTW thì đi đứt hết!

4 Likes

Chúc mừng mọi người đã cùng nhau vượt qua nha,chuẩn bị đến những ngày tốt đẹp rồi . Cố lên nào

Ây gù cá hồi rồi nha bà con

Lại sàn rồi… ngày càng xa bờ🥲

2 Likes

Lại thêm 1 phiên đạp sàn.

LDG xem ra khá là đông cđ nhỏ lẻ nên dễ đạp hơn so với các mã khác

Đã 5 cây san rôi . Hâp dân chưa ???

Em nhìn giá mà thèm, còn chút lúa gom luôn

2022-01-17_10h16_28

Không có cp xấu. Xấu do ng chơi ra vào ko đúng thời điểm. Cả dòng BDS đã tăng đều >100% thì điều chỉnh có gì lạ đâu. Hiện LDG chưa có tín hiệu để tăng. KB1: có thể phải điều chỉnh về 17. KB 2: điều chỉnh về dưới 15. KB3 rất xấu về mệnh giá 10. Thời gian điều chỉnh có thể hết tuần này (nếu xấu thì đến nghỉ tết âm lịch). Đây là quan điểm tôi để giúp các bác có tết ấm êm và an lành. Mua trở lại khi mọi cái ổn định, bán trong xu thế giảm ko bao h là muộn

Vào và ra đúng thời điểm thì chỉ có là thánh nhân. Mà m ko là thánh nhân thì làm cổ đông dài hạn

2 Likes

Một ngày buồn của LDGGER, anh em có gắn lên!

4 Likes

Tội mấy bạn F0 mới vào thị trường thấy mấy thằng nó hô hào. Đu đỉnh quả này xác định bay 50% tk nếu ko margin. Margin thì bỏ xới.

Cổ tăng điên cuồng volume xoè 30tr cổ /1 phiên vẫn hô. Thất đức !

Muốn lên thì cần có $ và có ng mua. NH thì siết $ vào BDS và CK, ng chơi thì đều đang mắc ở đỉnh thì tăng kiểu gì? Kiểu này sẽ phải nghỉ tết sớm. Cứ mỗi ngày đi khoảng ~30 điểm thì lại về mốc 1400 sớm

Đúng rồi, bác cứ đợi về mệnh 10 hãy vô cho nó an toàn bác ạ. Em thì cứ thấy giá tốt thì em xúc ít
Bđs mà ko lead index đợt này thì mấy thằng khác cũng đi viện hết.
Chúc bác luôn vui trên sới

1 Likes

LDG nhà em tuy chưa đẹp (sắp đẹp). Nhưng cò bay qua đất LDG Vũng Tàu phải nghỉ 10 lần, bay qua LDG Đà Nẵng nghỉ 3 lần, bay qua Vân Phong nghỉ 10 lần. Còn nếu muốn bay hết thì phải 3 đời cò mới bay hết được :)))

3 Likes

thật lòng nếu mà LDG về được đến 15 thôi là Spartan cảm ơn vụ margin call này lắm lắm ấy! :smiley: