LDG từ đất bò ăn cỏ thành đất Vàng ven đô

Rủi ro thị trường mà cụ

3 Likes
  • Em xác nhận luôn là ko cần vụ Thủ Thiêm thì giá căn hộ vẫn sẽ lên bác ạ. Cuối năm ngoái tầm cuối tháng 11 em gọi cho sale thì nó báo đang bán 33tr/m2, bây giờ nhích lên báo lại 35tr/m2. Khúc đó vị trí khá đẹp, LDG Sky nằm ngay tuyến đường Thống Nhất nối Quốc lộ 1K và xa lộ Hà Nội. Kết nối rất nhiều những nơi gần đó như: Khu đại học Quốc gia, bến xe miền Đông mới, khu Công nghệ cao, Suối Tiên,… Đường Thống Nhất lại đang có quy hoạch mở rộng lên 32m nữa.
  • Giá căn hộ Bình Dương giờ đang tăng lên vì HCM nó đang khan hiếm nguồn cung, với lại Bình Dương kết nối Đồng Nai với HCM khá thuận tiện, giá căn hộ Bình Dương đang khoảng từ 28-35 tr/m2
6 Likes

Về 10. Cổ phân phối tè le còn cứ hô hào, tội cho F0 đíu biết gì cứ vào múc với ảo vọng lên 1xx. Trước khi đc ăn thì nó thịt 60% tài khoản đã. keke

Tên thì hay, nhưng mở miệng ra toàn trù ẻo người khác KKK

Không có Quyết còi với THM thì ae tôi đang ngồi ở 3x rồi. Muốn nắn dòng tiền nhưng cản thế nào được khi mà BĐS là thằng hưởng lợi nhấn giai đoạn này.

2 Likes

Không THM không QC thì là lí do khác. Ngu lắm con zai. Cổ tăng nóng thì hô hào ít thôi. Thất đức đấy con zai ạ :smiley: :smiley:

Trạng chết thì chúa cũng băng hà, kẻ nào cười người thì sau này sẽ đợt rơi vào hoàn cảnh đau khổ thôi, cái nguy cơ này là tạm thời thôi anh em xóa app đi đừng tính toán nữa, rồi đâu lại vào đó thôi. Vni xuống đến 650d mà bây giờ là 1450 cơ mà. Nhìn xa 1 tý đừng nhìn gần mà mắc mệt

5 Likes

a e cố gắng vượt qua chặng này nhé

3 Likes

cái dạng như mày thì biết cái đếch gì. Chỉ suốt ngày đi gây war với người khác là giỏi. Tao cũng ko phí thời gian mà chửi mày làm gì cho bẩn bàn phím cả

Tắt thanh khoản hả các bác, đi ầm ầm k biết bao nhiêu cây từ đỉnh rồi nhỉ

1 Likes

cắt tiết cả thị trường chứ đâu riêng LDG

2 Likes

:wink:

Cứ ôm tiền đi rồi chết đói hết, đéo ai bỏ tiền mua sắt thép xi măng… vay ngân hàng làm cái quần què gì đâu. Cơm gạo thì ăn dc bn mà mua cho lắm. Nền kinh tế này ko dựa vào bds để phát triển thì đi bằng răng hết!

1 Likes

Thế là anh Q mất 1,5ty phạt, nhưng ko nhằm nhò gì với đống cp bị dow trong 5 tháng (cấm GD trong 5 tháng). Thế là các bác ôm FLC mất tết. Bài học quá lớn với việc làm ăn ko đàng hoàng của ông chủ và sự tham lam của NĐT.

mất tết cái gì…tán gia bại sản ấy chứ …nếu đu từ đỉnh dùng margin hôm nay đã mất 100% tài khoản rồi còn gì

Có bác nào đu đúng đỉnh k. Mua đúng đỉnh cũng giỏi lắm

1 Likes

Sắp hết bác khen rồi đấy. Mấy bác cận thận có bác khen nhưng tay bán đấy nhé. Mua bán tùy người. Mà tầm này k có bán được😀

2 Likes

Hôm nay trong lúc hoảng loạn lại thanh lý được đống defensive, dành tiền để tái cấu trúc. Cảm ơn Cao Cầu đã đăng đàn hô hào để bà con mua vào.
Spartan cảm ơn bán tháo!

Bác nói nhiều mà ngây thơ bỏ mịa, phòng toả tài khoản Qc khác j bắt êch bỏ đĩa, lái Qc đang trực chờ để múc vào thôi, đợt vừa r QC là đứa ăn được chiết khấu lớn nhất của bđs, chỉ bị phạt 1,5 tỷ, chốt đc mấy chục triệu cổ , vẫn giữ lại đc số cổ phần chính , đi du lịch 5 tháng rồi xong chia lại ván mới