LDG từ đất bò ăn cỏ thành đất Vàng ven đô

Vui nhỉ?
Khôn lỏi được tý mà sung sướng thế?
Đời chắc chẳng bị kẹp mã nào đâu nhỉ?

1 Likes

hiểu dần vấn đề rồi đấy. Trận này xác định ai cầm trịch? Muốn vậy đầu tiên phải phân định rõ đâu là thảo khấu LSB, đâu là Người Đồng Hành. Vì uy tín của hơn 20 năm tuổi nghề, họ dám tự tay chọc mù 1 mắt để thảo khấu ra đê đấy.
Cho nên nhà đầu tư cũng phải biết dần chọn phe ủng hộ. Tôi thì ủng hộ cho sự chuyên nghiệp.

5 Likes

Giảm kiểu ko thanh khoản thế này chắc ra tết mới dc cứu quá.

• Thiên thời thì đúng rồi, thái giám nó cầm thánh chỉ, phụng mệnh thánh thượng đến ban thưởng cho đại tướng ở xa, nó éo ưa đại tướng thì cho đại tướng và quân lính chờ đợi thưởng đến đến chết khô, chết khát; đáng lẽ tất cả đều được nhận thưởng cuối cùng chỉ còn 50% được nhận thưởng, số khác không chờ đợi được bỏ đi hoặc chết hết.
3 Likes

Ông Thánh kia vẫn vật lắm, chắc cũng có chốt gốc đứng ngoài nên mới to mồm hô hào thế.
Tuy nhiên các cổ đông nhỏ cũng không nên a dua lúc này, đang khi tương tàn, cạnh tranh dòng tiền gay gắt lắm. Chart VNI cũng đang rất xấu. Tới đây Cao Cầu lại còn in giấy phát hành thêm 1 đống tướng. Nên thủ ít nhất 20-30% tiền mặt đề phòng

1 Likes

Bác chủ top qua nay không thấy đâu luôn vậy

Đếch hiểu sao LDG suốt ngày nó sàn, Xuân này Con không về là có thật!

đội lái với 30 triệu cổ chính là đội dụ anh em dùng margin. Nay đã xả phần lớn vào nhà đầu tư rồi thì họ rút lui bảo toàn lực lượng chờ giá thấp vào lại.

1 Likes

Chắc bác đã nhảy tàu ga số 29 rồi

• Bị đánh hội đồng, vào nhóm học sinh cá biệt bác ơi.
  • Hồi học sinh đi học, mặc dù ko nghịch, nhưng chót chơi với lũ bạn nghịch nên thỉnh thoảng cho lên đứng góc bảng cùng nhóm học sinh cá biệt :smile:
2 Likes

Tan chợ rồi , giải tán thôi :joy:

LDG tụi nó nói là doanh nghiệp đầu cơ , làm ăn bết bát . Đội nhóm hô hào mạnh , doanh nghiệp mà cộng đồng có cái nhìn xấu thì chắc sau đợt này cái nền phải rất là lâu

Chuẩn rồi bác, rất nhiều f0 đang chuyền tai nhau nhóm liên quan đến a7 là cổ phiếu bơm thổi giống họ nhà quyết còi và louis.
1 số cổ phiếu bds ko liên quan đến nhóm a7 ko bị ảnh hưởng mấy có giảm nhug ko nhiều bởi vụ tân hoàng minh bỏ cọc và vụ quyết còi như agg, dxg, nlg,kdh thậm chí nlg nay còn suýt trần. Còn nhóm bds liên quan đến a7 vẫn sàn ko thanh khoản vì phần lớn mọi người đang thấy các cổ phiếu ít nhiều liên quan đến nhóm a7 trong room tele.gram như dig, ceo, ldg, nha, hdc, ckg, scr tăng mạnh gần đây và toàn tăng trần nên đánh đồng với cổ phiếu họ nhà quyết và nhóm louis, sợ a7 cũng up bô như anh quyết nên mọi người đang sợ cổ phiếu cây thông mà ko cần biết giữa 3 nhóm này có sự khác biệt rõ ràng, nhóm họ nhà louis và quyết lên là do bơm thổi, làm giá chứ tài sản ko có gì chỉ là vài nhà máy rách với nhóm louis và một ít đất với nhóm quyết còi. 2 nhóm này có tài sản rất nhỏ bé so với vốn hóa tức mọi người đang mua đắt còn nhóm liên quan đến a7 có tài sản thực, tài sản dưới vốn hóa nhiều lần lại gặp thiên thời bơm tiền thì đất tăng giá =>giá cổ phiếu rẻ nên tăng mạnh. Nhug f0 thì ko chịu tìm hiểu và chỉ nghe hô hào 3 chữ cái nên sợ bị a7 úp bô giống anh quyết, a7 càng hô thì lại càng sợ up bô, có nhiều nhóm còn đồn Công tuyền gì đó đệ A7 úp dc giá đỉnh nên đang xây biệt thự => tâm lý f0 hoang mang càng thi nhau chất sàn và ko dám mua còn fn thì đã mua hết tiền nên sàn ko có thanh khoản.Mà hiện tại f0 là nhóm mạnh nhất năm qua cân gần 80k tỷ của tây và tự doanh chứng khoán.

1 Likes

chắc sang tuần bộ đội vào cứu , cộng đồng mà có cái nhìn xấu thì giá cổ phiếu khó lên cao được

1 Likes

nay bđs được cứu gần hết rồi , mà các mã tăng nóng vẫn xanh lơ , người ta nhìn vào có cái nhìn mất thiện cảm doanh nghiệp lắm, tụi nó coi như hàng rác hết rồi

1 Likes

Cổ em vẫn còn mà đã mất gì đâu

Chợ này có phiên mà bác

Giá nào bắt đáy được các bác?

chờ nó đi ngang rồi vào , đừng phí công , cho nó rơi đi bác

Khả năng tan chợ thật rồi. Chờ đến hêt tết âm có người giải cứu nhé. Dạo này thấy ít khoe lãi quá

2 Likes