LDG từ đất bò ăn cỏ thành đất Vàng ven đô

Thôi đi sắm cây mai, cây đào các bác ơi. Tết sắp tới đít rồi. Tết đoàn viên cứ vui các bác ạ, ra Tết lại chạy mút chỉ

2 Likes

Bọn bán cổ bds LDG sàn rồi sẽ cắn lưỡi khi nó đảo chiều mút từ sàn sang CE 5 7 phiên hahaaaa

1 Likes

Ai đánh T+ thì tuân thủ nguyên tắc, không có lên đây mà kêu gào này nọ. Thích thì bán ko thì nằm im. Con này đánh tính bằng năm.

Tháo cống, các bác đừng chất sàn nữa thì em nó chạy thôi

Ai muốn quăng dép, mang nịt về thì không cản được đâu bác

1 Likes

tiền của họ, kệ họ sợ họ quăng thôi, cản hay can họ lại chửi cho mình sml.

Chiều tím phát cho vui nhà

mấy phiên trước big boy vợt hết hơn 30t nay thêm 30t nữa , hỡi các nhà đầu tư ơi , sao cứ mua đỉnh bán đáy thế …LDG em nó tốt thì cứ để cất két 1-2 năm kiểu gì chăng ăn bằng lần . cứ chạy theo đám đông thôi , nay thì hết hàng bán rồi

2 Likes

Chúc mừng các bác thoát hàng. Bán đổ bán tháo thì thoát được rồi.

2 Likes

Chúc mừng ae LDG

1 Likes

chiều tím không. mây đường. cũ bước lần về…

Ah t chưa bán nhé. T chỉ chúc mưnhf bác bán thôi. Về đến đây giá sàn sáng nay là hòa vốn. Thôi kệ các anh. Giờ thấy dig, ceo thơm quá

4 Likes

E vẫn còn xa bờ lắm nhưng nhìn thấy màu tím là vui rồi, h nay em tranh thủ hốt dc thêm 10k giá sàn coi như dc an ủi phần nào🤣

3 Likes

Chống lại Thiên Thời, Quần xì cũng chả còn, chỉ còn cọng lông chym
Hố hố hố

2 Likes

Vua lì đòn ! Mua bán kệ anh em, cứ nhìn xa trông rộng, nương theo thời thế !

2 Likes

image
Sau tết cảm giác - cứ mở mắt ra là tím!

4 Likes

Mình mua thêm 29.2 chưa rớt cổ nào

5 Likes

Em hay đi ngang dự án hình intella ở VVK, vị trí quá đẹp, hiện tại kv này giá căn hộ đã dao động 50-65tr/m2, akari xa hơn về bình tân gđ2 mở bán đã 55tr/m2. Tính quỹ đất và dự án thì tiềm năng rất lớn. Hy vọng sau cơn bão lớn cho em nó lấy lại vị thế.

3 Likes

Bài học đau đớn cho những ai cắt trym tại đái k ka ka

Việc tăng giá của Phở Thìn có thể đưa mặt bằng món ăn Việt Nam lên một mức giá mới, khi thu hút được nhiều người quan tâm. Các hàng phở khác sẻ lên giá, rồi cô hàng bún đậu,bánh canh sẽ so sánh rồi lên giá thêm tạo ra một chuỗi hiệu ứng.
ở Việt Nam tình trạng: Thấy nhà người khác trồng khoai rồi vác mai đi đào là chuyện thường xuyên xảy ra, nhất là với các ngành nghề phổ thông như: Ăn uống, làm đẹp, thời trang,…

7 Likes