LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

thấy có mục 10 : Tờ trình phát hành cổ phiếu chi trả cổ tức

Chưa có bác nhé; chỉ trả cổ tức 7% bằng cp năm 2019 thôi; chưa có kế hoạch trả cổ tức năm 2021

1 Likes

Đúng rồi, chia năm 2019 thôi bác

1 Likes
  • Một số cđ LDG đang đặt cược cửa DIG giảm thì LDG giảm theo
  • Hãy cẩn thận, LDG là hàng giá trị thật; ko phải DIG bơm thổi, Long tân có hơn 100ha gpmb mà bơm thổi giá trị 15 tỷ usd cho 10 năm hay 20 năm sau
3 Likes

Hóng chiều nay họp xem có gì hay ko,được cái em út cứ nhắc họp sợ mình quên hay sao í.

1 Likes

Cái tội mê gái

1 Likes

:rofl:

Nay mà ra tin chia cổ tức 2 năm thì chạy mút chỉ lên 20 luôn. Rồi lại ra bctc lãi 300 tỷ lại chạy tiếp. Rồi ra tin nới tín dụng bds lại chạy tiếp

3 Likes

có 1 lệnh bán 100k cổ, có tin xấu gì à các bác ?

Tin chiều nay thất bại. Cty hết tiền, nợ nần chồng chất :))

Vấn đề là bán có người mua vẫn rất OK nhé.

Có bị điên ko? Muốn dìm hàng à?

Thế là tụi nhìn dig để mua bán ldg rụng hết ldg rồi. Đuổi đc những thành phần đó đi tàu mới nhẹ. Đuổi thêm đc mấy con chim lợn nữa càng tốt

1 Likes

Cún là linh vật phong thủy của Thết này đấy. Ẳng sàn là trần mà gâu trần là sàn. Đừng trách oan Cún cưng nhé bạn :sweat_smile: :rofl:

1 Likes

Thành phần đó lúc là bim bịp lúc chim lợn .

1 Likes

Người ta mua 1-200.000 giá 7xx giờ bán 100.000 giá 8xxx chốt lãi là chuyện hết sức bình thường. Sao cứ phải tin xấu mới bán. Chưa gì đã tâm lý yếu vậy?

Em giá vốn 18.x, em cầm qua 2 đỉnh 2 đáy khủng khiếp rồi bác. Em mới ra hàng 20% đúng 1 lần giá 14 vì không chịu được nhiệt. Còn lại chưa rớt thêm lần nào. Em chỉ tò mò hỏi thôi ạ

1 Likes

Em thấy có các lệnh to bán ra, buồn các bác ạ :frowning: toàn táng 30k, 40k, 50k , 100k không biết bao giờ mới về bờ :frowning:

• Nhiều cđ thấy DIG giảm nên bán ra :smile:
1 Likes

Nhìn bảng điện ít thôi ko là bị ngáo bán theo đấy. Nó lượn theo VNindex hết.

3 Likes