LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

• Vốn hoá gấp 10 lần LDG nhưng các dự án đang triển khai có tổng mức đầu tư ko gấp 10 lần; mấy cái vị thanh,… còn nhỏ hơn viva park và viva city mà các con zời suốt ngày cập nhật dự án vị thanh
3 Likes

Mai chắc 3h pm họp luôn không cần chờ đủ cổ đông cụ nhỉ?

4 Likes

Có bao nhiêu họp bấy nhiêu bác à.

2 Likes

Giá này mua mà cổ tức 7% được đấy.

1 Likes

Lãi

1 Likes

Hơn lãi bank

1 Likes

1 Likes

Em lại găm sẵn chờ nếu LDG xuống thì gom tiếp. Tầm này chỉ gom tiếp chứ ko nhả. Để xem lũ lái lợn giở trò gì. Nằm vài năm tiền thịt thi gan xem có lên đời ko? Keke

3 Likes

Dù số liệu công bố chính thức có thể chênh so với thực tế nhưng số liệu chính thức vẫn luôn là thước đó cho nền kinh tế và các kế hoạch tương lai

3 Likes
  • Em tin bác :grin:
  • Bác bảo tay to trong LDG bảo giá dưới 14k xúc tẹt ga mà :grin:
4 Likes

Quanh quẩn hn lại đại hội - 30 ngày yêu

2 Likes

3 ngày đại hội là 3 ngày nghỉ làm.Duyên số thật.

2 Likes

Nội dung 9,10 là 2 lần chi trả cổ tức cho 2019, 2021 thì phải. Mọi người xem qua có đúng thế không nhỉ?

1 Likes

Mình tưởng 2021 đã có phương án chia cổ tức đâu nhỉ.hay hôm nay mới bàn

2 Likes

• Lợi nhuận năm 2022 sẽ là dự án sài gòn intela và viva city các bác nhé
  • Năm 2022 mục tiêu thực hiện thủ tục cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất và sổ hồng dự án viva city và sài gòn intela
  • Viva city tổng mức đầu tư 1387,4 tỷ; trong khi đó tồn kho 1000 nền đất, 7ha chưa gpmb thì đủ biết lợi nhuận còn lại của 1000 nền đất khủng ntn rồi đó; trước bán 300tr/1 nền giờ bán cả 1 tỷ/1 nền. @Hoang_Vu_E ??
4 Likes

Anh em xác định đầu tư giá trị, cứ tiền thịt mà đầu tư thì dưới 14 giai đoạn này cứ xúc thả cửa rồi kê cao gối mà ngủ chờ thị trường qua cơn mưa, là ngon thôi.

2 Likes

Cứ nghĩ đến mớ cổ giá rẻ đang cầm đợi đến đợt chia cổ tức bằng cổ nó sinh sôi, rồi sang năm kinh tế vững hẳn, em nó phi rầm rập lên, ôi cứ nghĩ đến lúc đó mà thấy càng quyết tâm giữ và xúc giá dưới 10.

1 Likes
  • Năm 2022 dự kiến EPS~1,5k (trước pha loãng)
  • Giá tối thiểu của LDG~15k
1 Likes

năm 2021 chia gì ko các bác nhỉ