LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Đâu bác :star_struck: :crazy_face:

1 Likes

Hô hào vớ vẩn :smiley:

2T full mg. Chủ trương nhặt dép guốc tạm dừng.

1 Likes

Chiều nay gió đông về…

3 Likes

Kinh tế tăng trưởng mà tâm lý cứ nhìn DJ.

Về tỷ suất sinh lời dự phóng. Dig tuổi tôm so với ldg. Chia buồn với bác doremon không chung thủy đứng núi nọ trông núi kia. Bác bỏ ldg chạy sang dig lại leo đọt vòng 2. Dig quỹ đất có ok hay không thực ra không phải ai cũng rõ với em thì thấy nó mù mờ. Còn kqkd thì tệ ,giá thì trên trời

2 Likes

Chủ trương của ai vậy bác?

1 Likes

Đã thực hiện biểu quyết Online xong.

1 Likes

Vẫn xanh á.? Hư cấu. Đây ko phải ldg em từng biết cmnr

3 Likes

Sắp xanh lơ nhé Cún

2 Likes
  • Giá dưới 9k thì cứ nhắm mắt mà xúc
  • Mua LDG giá dưới 9k đời đời giàu có và hạnh phúc
5 Likes

Bắt đầu, HPG kéo index

Anh Hưng thuê đội lái kéo hay sao mà lệnh vào ghê vậy

Thôi mai đại hội cổ đông lần 3 vào họp xem sao. Nay CK Mỹ Âu giảm mạnh nên Index thế là quá cứng rồi.

2 Likes

"Số liệu báo cáo tình hình kinh tế -xã hội 6 tháng đầu năm 2022 do Tổng cục Thống kê (TCTK, Bộ KH-ĐT) vừa công bố cho thấy, lạm phát 6 tháng đầu năm 2022 ở mức 2,44%. "

Hy vọng cả năm kìm được tầm 4%

1 Likes

Bên PIC của A7 bị chym lợn tấn công kinh thật, không yên bình như LDG.

2 Likes
  • Vậy là tốt đó
  • Sợ nhất lúc ai cũng hô ngon, tỷ usd này kia thì mới đỉnh
2 Likes

Nhiều người cho là lạm phát thực cao hơn, tuy nhiên số liệu mà tổng cục thống kê thông báo luôn là đầu vào cho việc lên kế hoạch nhé.

3 Likes

Trước mình cũng tin a7 lắm. Nhưng sau mấy hôm mình tìm hiểu kỹ lại dig. Mình thấy nội tạng dig xấu chứ không như a7 hô hào. Khả năng cao diger bị úp bô. Giờ đạp cho nản bán hết giá rẻ đội a7 lại gom vào và lại đánh lên . Như vậy a7 cuối con đường vẫn giữ đc chữ tín là dig cầm dài lên như lời nói nhá. Nhưng a7 vẫn ăn vẫn úp bô đc nhỏ lẻ. Nhỏ lẻ tử thủ à. Nên nhớ đạp phải cho 80% rụng mới đưa lên. Vì vậy còn tử thủ còn đạp. Với kqkd tồi tệ dig dư sức đạp về 15 cho ói hết. Em không chim lợn dig vì sẽ không bao giờ thèm mua dig. Chỉ thấy vậy thì chia sẻ vậy

2 Likes

Cổ ngon thì người ta mua thôi. Chênh lệch giá không nhiều, giá ở mức rất rẻ.

1 Likes