LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Hôm nay xem họp xong đéo nói nhiều Múc :))

1 Likes

anh em xúc thêm , hô khẩu quyết: ĐéO bán

• An tâm về bờ nhé; tháng 9/2022 xong móng dự án LDG sky, phát hành riêng lẻ xong, cp LDG về giá 2x
  • Còn tiền xúc thêm sẽ lãi lớn
3 Likes

Chủ tịch còn bảo ít cũng x2 thì lo cai gì nữa :))

Đéo bán, không nói nhiều … Múc

các cụ đồng thuận xúc kiểu này ai bán cho mà xúc :rofl: :rofl: :rofl:

Em cảm ơn Bác ! Giờ lo lắng huy đông tiền đẻ múc thôi ! Còn e mong cứ giữ giá này đôi tháng kaka để tbg :))

2 Likes

Giá bán dưới 50tr Bank cho vay tẹt ga :)) Nghe chủ tịt Hưng nói câu mà ấm lòng luôn

Anh Hưng nói cũng tâm huyết, thật lòng đó, cơ sở vững chắc, ko phải kì vọng nhố nhăng đó
Cũng ko chém gió như chủ tịch DIG, nào là 15 tỷ usd, ko giá 200k chặt đầu kkkk

1 Likes

LDG SKY có giá bán dưới 50tr/m2 nên Ngân hàng không từ chối cho vay và có khoản bảo đảm bởi gần 700 căn đã Booking. Ngân hàng đã đồng ý cho vay và gửi thư cấp tín dụng cho LDG !

2 Likes

Gỡ lại con DIG thôi bác; giá dưới 10k sợ bố con thằng nào

3 Likes

Mai đua lệnh lên từ đầu ATO nuôn và ngay

1 Likes

Kệ 15 tỷ đô vấn đe đéo bank nào tự động gõ cửa cho vay như LDG bác à :)) đây bank tự đến hỏi a thích vay bao nhiêu kakaka

1 Likes

Ông sợ chạy mịa sang DIG CEO rồi còn giề

1 Likes

Xem cả buổi chờ mỗi đến đoạn chất vấn trả lời câu hỏi của ae :))

1 Likes

Túc tắc gom hàng

2 Likes

Cơ bản thông tin bác Kýtd cũng nói lâu rồi ! Hôm nay xem chut tịch xác nhận lại thôi :)) cơ bản cũng k làm cá nhân e thất vọng vì vẫn trên Ga tàu 22k :))

Đại hội đã thành công. Túc tắc gom thêm LDg thôi. Cứ để kho 1,2 năm rồi tính. ha ha

2 Likes

Ở TOP này có bạn Kytd rất nhiệt tình, thông tin minh bạch, nhanh và chính xác. Thank bạn nhiều.

8 Likes
  • Anh em cầm chắc; có bán cũng chỉ bán gốc, giữ lãi chạy tới bến với a Hưng
  • Viva park lãi ~800 tỷ, viva city lãi ~700 tỷ; LDG sky ~1200 tỷ; Ldg grand đà nẵng lãi ~5000 tỷ
11 Likes