LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

• Phân tích công tâm bác à
  • Ko thêm mắm thêm muối, đẩy kì vọng lên quá cao so với thực tế; hôm nay chủ tịch cũng đã nói rõ; LDG sky lãi thêm 500 tỷ do tăng giá, so với 700 tỷ dự kiến ban đầu tổng lãi ~1200 tỷ
8 Likes

Cảm ơn tất cả các bạn đã vì LDG mà gồng lãi bấy lâu nay.

3 Likes

Ldg đang trong giai đoạn thay đổi mô hình nên cần củng cố lại ban lãnh đạo cũng như Cổ đông chiến lược để khẳng định thương hiệu !

1 Likes

Nghe a Hưng nói cũng gọi là khiêm tốn ! K nổ to như mấy ông DIG kaka ! Con số cụ thể xem ra đợt này quyết tâm lắm bác à !

2 Likes
  • Cơ sở vững chắc, Viva park tồn kho thật; LDG sky đang đào đất; ldg grand đà nẵng đang làm thật
  • Ko chém gió chung chung; kiểu quĩ đất lớn.
  • Nói chung LDG bị báo chí tấn công mạnh nên bao chí nó cũng moi tin kĩ cho mình
1 Likes

Họp sẽ hơn 7h tối :joy:

2 Likes

ở đồng nai mà giải quyết được pháp lý nữa thì đúng là không còn gì để mừng hơn

1 Likes
  • Anh Hưng nói rồi đó, dự án ko dính đến yếu tố hình sự
  • Đến thời điểm hiện tại đã an tâm về viva park và viva city; tức đã xong hết các yêu cầu mà chính quyền đưa ra, chờ kết luận xong là ok
  • Anh Hưng cũng nói chậm kết luận do công tác chống tham nhũng trong đất đai đang diễn ra
1 Likes

Cái đấy coi như không tính vào book lợi nhuận sắp tới nhưng giả sử mà giải quyết được pháp lý thì chỗ đấy nó mang về nhiều tiền lắm đấy.

1 Likes

Biểu quyết kết thúc rồi đi ăn cơm bà kon ơi,đói rồi.

2 Likes
  • Viva park tồn kho 480 căn nhà biệt thự và liền kề; giá bán trung bình hiện tại >3 tỷ/1 căn nhà; năm 2020 bán ~1,9 tỷ/1 căn nhà đó bác
  • Nhờ tăng giá bán viva park lãi thêm 500 tỷ (vì xây xong hết rồi)
4 Likes

Tóm lại khi nào về mệnh các bac

2 Likes

A Hưng đã nói rõ lộ trình từ giờ đến vài năm tới rồi :)) đợi chờ thôi

2 Likes

LDG đúng là người thật, việc thật, ko hề bơm thổi mà còn dưới giá trị rất nhiều.

2 Likes

Cái này thì chịu :)) nhưng niềm tin là có nếu bác có tiền cứ gom ít một đi kaka sợ gì giá thị trường còn thấp hơn sổ sách

1 Likes

Bao nhiêu năm noa vẫn vậy nên cũng khó nói quá @@ mới lên 9 một phát bị đạp bẹp dzí @@

1 Likes

Đúng là các năm trước nó vậy nhưng giờ sẽ có làn gió mới … bác k xem họp à - " phim boom tấn 2022 đến 2023 " k xem phí quá

2 Likes

Kệ nó chứ, nhiều người mua cổ phiếu theo tin đồn không tìm hiểu về công ty nên không biết mình đang cầm cái gì chỉ cần thấy giá tăng thì fomo giá xuống thì bán đi mà không biết mình đang bán đi cục vàng.

1 Likes

Muốn noa diễn thiệt ^^ phim dễ hư cấu hí hí

Hư cấu mà có con số đưa ra em cũng thích :)) chỉ sợ hư câu xong cứ 15-20 tỷ đô ms ngại " mà đến đời con cháu thì cũng có thể

1 Likes