LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

A Hưng nói LDG của trước đây có tiền tới đâu làm tới đó, hết tiền thì vứt thí bỏ không hoặc nôm na là bán luôn dự án (bán lúa non). Còn bây giờ LDG đã khác, đã làm là phải làm cho tới cùng, kịp tiến độ + pháp lý đầy đủ.

1 Likes

Ko thấy nói gì chia lợi nhuận năm 2021 các bác nhỉ, hay để bù sau

Nay họp từ đầu đến cuối, có lúc vừa đi đường vừa nghe. Cảm thấy quyết tâm của chủ tịch rất lớn, dù lỗ nhưng cũng bõ công ôm tới giờ

2 Likes

Xứng đáng cho ai tin tưởng ldg.

• Tôi thấy những gì chỉ tịch LDG nói khá khớp với phân tích bctc của nhiều ae ở đây
  • Còn bác hỏi giá cp bao giờ về 10k, thì ko ai dám trả lời có được gì đâu, ko về đúng thì lại nghe chửi
  • Còn lợi nhuận chủ tịch nói từng dự án cụ thể rồi, khớp với tính toán của mình nên mình tin tưởng, a H nói đúng và thật
2 Likes

Cái này đang dùng để dự phòng tình hình chung xấu còn có tiền mà triển khai dự án chứ.

Chỉ mua ko bán

Không phải PHRL cho cổ đông hiện hữu à bác? Nay không có thời gian mở máy vào xem họp

• Phát hành cho cđ chiến lược bác à; về cơ bản anh Hưng nói cũng khá khớp vs mọi người tính
  • Vấn đề muốn anh ấy mở mồm cho chắc thôi
1 Likes

ATO từ 10h đêm nay đến xu cuối.

3 Likes

Hôm trước rút tiền chờ sẵn nhưng dừng lại. Nay họp thấy tương lai nên lại mua tiếp. Anh em mua vùng giá này thì x2 cuối năm là ít

3 Likes

Nay chôt phát hành 120 triệu cổ chưa ông?

Chốt rồi 120tr cp giá 10k; a Hưng bảo trước khi phát hành giá cp phải cao hơn ít cũng 20% để nđt chiến lược họ an tâm mua vào

6 Likes

Khi nào phát hành bác

1 Likes

Tưởng họp nói luôn rồi. Vì chiều bận ko tham gia được ý mà

2 Likes

Phụ thuộc vào ông mua nữa chứ và HSX nữa chứ; cty thì muốn ngày mai luôn bác à

Cho chim lợn vào black list cho song em ui. Bạn ấy hỏi 1 câu mà không ai thèm trả lời là đủ biết…

1 Likes

Giá dưới 9k quá an tâm; a h bảo min cũng x2 cuối năm 2022

1 Likes

Thấy mua suốt thời gian qua toàn xúc đc giá ngon còn gì

1 Likes

Chị all in toàn bộ vốn liếng vào ldg rồi. Nó mà không lên thì khóc tiếng mán. Nhìn 3 sàn có mỗi ldg sáng giá nên all in vào nó