LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

A Hưng dự định giá 25-27 cuối năm, còn nếu triển khai được Bãi Bụt thì giá sẽ tốt hơn

3 Likes

Giá vốn chị thấp nên không e ngại. Chị nói đùa là khóc tiếng mán thôi. Chứ chị có cả kế hoạch phụ lướt sóng nếu ldg chưa lên.

3 Likes
  • Anh ấy tính riêng ldg sky xong phần ngầm đã đẩy giá co ldg lên tầm 16k rồi
  • Còn ldg grand đà nẵng bán hàng thì phải 25-27
  • A Hưng cũng thuộc loại buôn cp ác đó, rất hiểu đường đi cp của cty bđs
4 Likes

Mai anh Hưng không đạp cổ phiếu nữa. Nhỏ lẻ cầm không ai bán nữa thì mấy bác hô múc thì múc cái gì

3 Likes

Q3 anh book cái ln 300 tỷ là đưa ldg lên 25 ngay

1 Likes

Cứ side way quanh 7.x đến 8.x cho ae đu giá 2x thu xếp tiền mà tb giá

2 Likes

Các bác đừng kỳ vọng cuối năm gì cả vì nếu tình hình thế giới và VN tốt nó mới lên đc theo kỳ vọng còn xấu chung thì nó sẽ giảm hoặc không tăng bao nhiêu. Chỉ biết là công ty có thực và mọi thứ đều dưới giá trị thì mua cứ giữ. Lúc nào tình hình tốt lên tự khắc nó sẽ quay về đúng giá trị. Có niềm tin để nắm giữ là được.

1 Likes

Lấy đâu hàng mà sideway. Ldg khi tin tốt ra là nó tiết cung.

1 Likes

Nhưng phải vượt mệnh để phrl đc đúng ko bác??

Khôn thế mà đợt rồi chị khóc nhiều phết

1 Likes

Thứ 2 tuần sau ldg vượt mệnh rồi. Mai các bác xem có hàng để mà mua hay không

Chị có khôn đâu.

Mai chắc chắn em múc tiếp

Mai khủng hoảng toàn cầu thì nó có vượt mênh được không, cái gì nó cũng có dự phòng, phrl có thể diễn ra hoặc ko diễn ra được. Như đầu tiên định phát hành giá 12 xong tình hình xấu lại phát hành giá 10 đấy. Nhưng mà nói chung nó đã tốt thì có mất 1-2 năm khủng hoảng, tình hình xấu thì sau nó vẫn lên. Không bao giờ khủng hoảng được mãi

Thấy em múc suốt giá 7. Ngon ngon

1 Likes
  • Nếu có đột biến trong kd thì chấp mọi thứ; tăng nhờ kì vọng thì khi khủng hoảng mới tháo
  • Cứ khoản khách hàng trả tiền trước của ldg sky ~2000 tỷ; ldg grand đà nẵng mở bán được vài nghìn tỷ chẳng sợ gì
  • Dig hay Ldg giảm mạnh vừa rồi đều là do giá tăng quá cao vì kì vọng lớn; khi siết tín dụng nđt mơ hồ ko biết kì vọng vậy còn đúng trong vài năm nữa ko?? Nên để an toàn là bán, tạo hiệu ứng domino
2 Likes

Viva City đầu tư 1380 tỷ mà hiện tồn kho 1000 nền thì bán đc cùng lắm là 1000 tỷ . Vậy chưa bằng Tổng mức đầu tư đúng ko bạn. Vậy lãi ở đâu nhỉ

Bán 2000 nền rồi bác

Giá 8 cổ tức 7%. Mai ldg tím ngay đàu phiên

Em nói vậy vì thấy nhiều người cứ thấy giảm là chửi. Như A7 đang bị chửi té tát nhiều người chửi mà có biết rằng nhiều cp đều giảm do thị trường chung, con ssi đỉnh 52 mà giờ cũng có 19. Cổ phiếu có tốt mấy mà tình hình xấu nó cũng vẫn giảm như thường.

1 Likes