LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Tks bác, vậy cố mà gom thôi, chưa chốt mà :d

1 Likes

em cũng định vào mà nhìn thấy VNIndex nên chưa dám vào luôn, chờ đợi chút đã ạ

1 Likes

Thật ra ko dùng margin và tâm lý chơi dài thì dưới 10k các bạn vào giá nào cũng được, còn đa số đều thích lướt sóng ăn line nên mới quá phải căn ke

2 Likes

Khô máu ATO được mấy K hết tiền.

4 Likes

vậy ở ga 18.7 có về bờ được k hở bác :joy:

1 Likes
  • Bác cầm được đơn vị năm thì thừa sức
  • Nhân vài lần cũng có thể đó chứ
  • Vấn đề sức chịu đựng của bác trong bao lâu
2 Likes

Cơ bản tiền của bạn là tiền gì, tiền rảnh rỗi, hay tiền nhịn ăn nhịn mặc đưa vào, nguy hiểm hơn nữa là tiền MG. Chứ tiền rảnh rỗi thì cứ thong thả coi như mình đầu tư vài năm, tâm lý xấu hơn nữa là coi như mình đang bị chiếm dụng vốn. Vẫn còn hơn kinh doanh thua lỗ hoặc cho vay khó đòi.

2 Likes

cứ giằng co như này quá đẹp rồi các bác ạ, mong hôm nay có thanh khoản cực tốt tiền vào như thác đổ

1 Likes
  • Mồm anh Hưng đã nói ra LDG sky lãi hơn 1000 tỷ; tăng 500 tỷ vậy chẳng có gì phải sợ
  • Trước lo lãnh đạo rút lõi; nhưng lãnh đạo công bố thẳng lợi nhuận rồi kkk
2 Likes

LDG giá vốn mua được 1 cầu thủ tiền đạo của Liverpool

2 Likes

Gom dần đến giá 10 thì dừng vậy.

5 Likes

• Cty vốn hóa chưa đến 2k tỷ mà dự án to đùng thế này; ko mua cp của LDG đi mua mấy cty vốn hóa to gấp vài lần tổng mức đầu tư của dự án
3 Likes

Bao giờ chôt quyền thế anh

chưa chốt ngày; chắc quí 3/2022 thôi; đoán vậy

Tui vẫn đang rình gom nữa nếu bị đè xuống

2 Likes

A Hưng nói LDG của trước đây có tiền tới đâu làm tới đó, hết tiền thì vứt thí bỏ không hoặc nôm na là bán luôn dự án (bán lúa non). Còn bây giờ LDG đã khác, đã làm là phải làm cho tới cùng, kịp tiến độ + pháp lý đầy đủ. Vậy là mục tiêu trở thành DN vốn hoá tỷ đô nhé.

2 Likes

Nay chưa thấy tím nhỉ…

tím thế nào được bác, xanh là tốt rồi. T0 vẫn còn nhiều lắm, mà người ta cũng ko quan tâm tới đhcđ vừa rồi đâu :d

3 Likes

đỏ kìa

2 Likes

Đỏ roài