LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Nay dòng bds nhìn ldg để giao dịch. Ldg phát tín hiệu thì các cổ khác mới đua theo

2 Likes

• Vị trí đẹp vậy bảo sao anh Hưng nói; ở đà nẵng sau dự án LDG grand đà nẵng sẽ ko còn dự án nào vị trí đẹp hơn được xây dựng
  • Có 7ha đất thương phẩm thôi mà, có sổ đỏ đất ở 2,1ha thôi mà, đóng tiền thuế xong hết rồi mà kkkk
9 Likes

có tiền cũng muốn mua 1 căn, đẹp mê

3 Likes
  • Vị trí đẹp thật, tựa núi nhìn biển
  • Dự án thế đất lõm vào, hút tiền tài từ biển vào trong dự án, vào trong nhà
5 Likes

2 mũi chắn gió, thế vịnh nv sóng êm biển lặng, bơi lúc nào cũng sướng😁

1 Likes

Lưng tựa núi,mặt tiền hướng biển đúng chuẩn phong thủy rồi nên bọn HK nhìn thích là phải rùi.

1 Likes

Thực sự mà nói về độ tiềm năng thì LDG không kém cạnh con CEO là mấy, con CEO hơn được cái là nó có mảng BDS du lịch ở khắp cả nước nên ngon hơn LDG ở chỗ đấy thôi.

2 Likes

cổ x3x5 bác @kytd làm luôn căn😁

• Cụ phải so với vốn hóa hiện tại
  • CEO gọi LDG bằng cụ nếu nói về độ tiềm năng
  • Bác thử so sánh vốn hóa nếu LDG lên 20k tỷ; thì CEO lên 70k tỷ khó hơn LDG gấp vạn lần
3 Likes

Ceo hiệu quả kinh doanh thua ldg nếu không chị đã ôm ceo chứ chị làm sao bỏ sót đc. Chị nghiên cứu dig ceo ldg szc hpg. Cuối cùng bỏ tất ôm 1 mình ldg. Sài võ " nhất dương chỉ" là miếng võ chị chỉ sài khi tìm đc 1 dn nổi trội về tỷ suất sinh lời. Còn đâu thường ôm 3 mã tạo chân kiềng bảo vệ tk

2 Likes

Là đàn bà thì bác nào chẳng thích … nhất dương chỉ … :joy: :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Cứ nhin khoản khách trả trc của ceo đc 150 tỷ bọ. So với ldg chả bõ rắt răng . Nên chị cho ceo next

Hehe chuẩn

Đấy là bác chưa thật sự hiểu ngành nghề kinh doanh có phần khác nhau, bản chất mảng bds du lịch nghỉ dưỡng là đầu tư nhiều tiền ban đầu nhưng hiệu quả thu lại thì lại bền vững và nhiều năm.

3 Likes

Có thể đó. Vì chị cũng không hiểu hết về ceo

1 Likes
  • Nếu mà làm khách sạn thì em lại càng ko thích
  • Bác cứ xem các tập đoàn khách sạn lớn trên thế giới như hyatt, mariott, accord,… vốn hóa cũng ko cao đâu, mặc dù khách sạn của họ trải rộng 5 châu lục, có mảng quản lí biên lợi nhuận cao.===> Mấy cty khách sạn vốn hóa ko quá lớn được
  • Còn cty bđs ở VN chẳng qua ăn chênh lệch địa tô, giữa đền bù cho dân giá rẻ thôi; sắp tới đền bù theo giá thị trường thì cty bđs nhà ở cũng hết lãi lớn.
3 Likes

Bác đổi lấy một căn ở đây nghỉ dưỡng cho sướng. Mình sứng đáng mà! kaka.

1 Likes

Nói chung lúc này ldg là chân ái

2 Likes
  • Cứ hô LDG tăng thôi bác, chứ tiền đâu ra để mua biệt thự của LDG grand đà nẵng hả bác; các anh ấy bán 200tr/1m2 đến 300tr/1m2 :sweat_smile:
2 Likes

Mỗi công ty nó khai thác 1 mảng mà nó có lợi thế, CEO bác mà đam mê chơi golf thì bác sẽ thấy gần như đi đâu cũng thấy CEO hết, như bên SUN đấy nó hay làm cáp treo các thứ là cũng mục đích khai thác từ mảng du lịch. Mảng này tuy không book lợi nhuận nhiều 1 lúc nhưng khi du lịch phát triển thì nó khai thác tiềm năng 1 cách bền vững trong nhiều năm. Giống như Xuân Trường Ninh Bình nó làm du lịch tâm linh đấy, bỏ tiền tấn ra rồi cứ từ từ mà thu về.

2 Likes