LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Đúng rồi bác! mình cũng bảo cô em gái mua LDG. Bây giờ phải bơm oxy liên tục. Nhưng tin anh em sẽ thành công. Chỉ cần sức khỏe và tin vào LDG là auto giầu.

2 Likes

Mỗi công ty có thế mạnh riêng, cổ đông họ cũng đã nghiên cứu kỹ rồi mới đầu tư. Mình hạn chế so sánh mã của mình với các mã khác. Hãy tin tưởng vào khả năng phân tích và hiểu DN mình đầu tư là OK nhất. Phong cách đầu tư của mỗi người là khác nhau nên nhận định cũng không nhất thiết là trùng khớp. LDG lúc này làm bài bản gom giá này sợ gì :relaxed:

3 Likes

Thì đây chỉ là bàn bạc về thế mạnh thôi chứ em cầm chủ yếu LDG do em tự tìm hiểu tự đánh giá rồi mua và nắm giữ, kể cả nó có xuống nữa em vẫn có niềm tin và chuẩn bị dòng tiền từ sản xuất kinh doanh có được để gom thêm nếu giảm.

3 Likes

Tui cũng định nói giống ông. Keke

1 Likes

Chủ tịch phím giá cuối năm ít cũng x2 hiện tại; còn lạc quan 25-27; lại còn nhắn nhủ mới là bước khởi đầu :smile:

8 Likes

Louis Nguyễn vào HĐQT chưa các bác.

1 Likes

Anh ấy đạt hơn 100% phiếu bầu bác à; vậy là đã đc bầu vào rồi

2 Likes

Tuyệt vời :+1::clap:

1 Likes

Chủ tịch hưng nói về LDG tủm tỉm cười tự tin về tương lai ngắn hạn cũng như dài hạn của LDG là ngon rồi

1 Likes

Tuần sau chối từ cứ về mệnh là lại đua xanh tím ngay mà.Sang tuần ldg dẫn sóng bds

1 Likes

Sao lại hơn 100%?

Hôm nay LDG có lực đỡ cực khoẻ, khi thị trường -20đ mà vẫn k thủng giá 8

2 Likes

Có nái đỡ

Giải thích hộ bác kytd! Hơn 10 của bác x2. Bác có thể bầu dồn cho 1 người hoặc 2 người, vd: yêu thì bầu cho 99%, còn ghét thì 1% cho người còn lại là lệch ngay

1 Likes

Chào ace cổ đông LDG nhé . Có pic mới chả ới nhau gì cả

2 Likes

@kytd lập pic mới ko ới nhé

2 Likes

Hiệu ứng sau ĐHCĐ thôi
Dù sao giá dưới mệnh thì khó mà nói trước điều gì

1 Likes

@toan21, bác @kytd sinh hoạt nhiều ở đây nhé

3 Likes

Bà chị đã xuất hiện trở lại rồi.

1 Likes