LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Các cao thủ cho f0 hỏi, giờ tbg được chưa ạ? Em thấy hô hào kinh quá, mà thường hô hào là lại rụng tiếp :frowning:

1 Likes

Hay

Đu từ 21 thì giá nào cũng là mua TB giá hết.

2 Likes
  • LDG được nhiều người quan tâm quá
  • Một số ae cđ DIG cũng pr cp LDG :smile:
4 Likes

Thị trường khắc có câu trả lời thôi. Thời điểm này tìm đỏ mắt 3 sàn không có cổ nào đáng để đầu tư như ldg

3 Likes

LDG mà tái cấu trúc được như anh Hưng nói chả quá ngon, làm gì có con nào quỹ đất thuộc hàng top mà lại giá dưới mệnh thế này. Động thái mới nhất là thấy thay đổi đăng ký kinh doanh nhằm tăng room ngoại, và phát hành riêng lẻ thì đủ thấy đang dọn đường cho 1 hành trình mới rồi. Khi các quỹ ngoại nó có năng lực cùng tham gia sẽ rất thuận lợi để phát triển và khai thác dự án trong tương lai đấy. Nói chung là kỳ vọng ở LDG còn rất nhiều chỉ có cái thực hiện được đến đâu thì sẽ phản ánh dần dần ở giá cp đến đấy thôi.

4 Likes

Thấy mấy bác rãnh chim các cp bđs khác thấy nó kỳ kỳ, cùng dòng bđs thì tăng giảm như nhau thôi, ko nên chim chuột cp cùng dòng hay chê bai bất kỳ cp nào, ai cũng có lý trý và kỳ vọng khi mua cp mình nắm giữ, ở vn cp tốt chưa hẳn giá cao và ngược lại, đa số đầu tư theo lướt là nhiều, số FA hình như rất ít chắc 5, 10%, nên phân tích cp trong ngắn hạn ko nói lên điều gì.

3 Likes

Mình vẫn đu dig, ceo, ldg và mong dòng tiền tay to mau quay lại kéo giá cp đi lên cho mọi người đỡ khổ

1 Likes

Theo suy nghĩ chủ quan của mình thì chuẩn bị sóng nhỏ bđs vì dòng tiền đang dịch chuyển từ P qua và đổ vào bnk, chứng, bđs, cuối năm là con sóng chính lớn của bđs, lúc đó ai về bờ thì về, ai muốn ăn dày thêm thì ở lại.

2 Likes
  • Ai rảnh chim đâu, tôi thấy mấy một số thằng cđ DIG phát ngôn rất mất dạy để bảo vệ anh 7
  • Nào là a7 có dí súng vào đầu bắt mua đâu, nào là a7 có bảo margin đâu; rồi bảo tham lam, rồi ngu nên bị call margin thua lỗ,….
  • Tôi thấy chúng nó quá mất dạy, thua thì thua rồi, đéo động viên nhau giữ, toàn đổ lỗi 100% do f0;….
  • Bọn đó đạo đức như shit; ko có chúng nó hô mạnh, lúc HL bán ra nhỏ lẻ dám đỡ giá
2 Likes

F0 nhận ra sai lầm hết rồi, họ bít sẽ phải làm gì, còn mình ko nên nói xấu cổ nào cả!! Bđs hy vọng cuối năm có sóng lớn kéo ae về bờ!!! Hết!!

Nói xấu gì đâu, bảo mấy thằng đó ngậm miệng vào nếu ko mở miệng đc lời hay

1 Likes

không sao các bác ơi, các bác có thấy sự quan tâm của mọi người về LDG đang tăng lên không ? Hy vọng anh em quan tâm nhiều, fomo chút thì anh em kẹp giá cao nhanh về bờ :slight_smile:

1 Likes

fomo về tầm giá 14, 15 là đẹp, giá trên mệnh vẫn hay hơn. (em 18 tuổi :slight_smile: )

1 Likes
  • Đang sợ LDG hút dòng tiền
  • Và họ cảm nhận thấy LDG có khả năng leader dòng bđs trong tg sắp tới
4 Likes

em cũng đoán thế, điềm lành bác ạ :slight_smile:

1 Likes
  • Nó bé quá rồi
  • Ko còn gì để mất nữa; bác thử hỏi từ năm 2020 đến giờ ai cầm LDG còn lãi; nên LDG về cơ bản ko lo bị úp
4 Likes

Tầm này tự tin phát biểu chỉ là rủi ro k có tiền để mà mua thôi ! Còn để nhìn qua nhìn lại thì BDS giờ còn NLG, LDG,DXG, NVL.VHM… có hàng để bán mà kỳ vọng tăng lên, còn lại mất ông kia k thấy động lực tăng lại ở đâu, em chỉ nói ngắn hạn 1-2 năm tới thôi nhé ! Còn 5-10 năm nữa thì chịu !

1 Likes

Em thấy nói về cái hay, cái đẹp của LDG là nên làm, nhưng một số người sắp trở lên “hung hãn” khi bảo vệ và pr LDG rồi, lại đi vào vết xe đổ của những người mà mình từng chê cười…

4 Likes

Cái bác này đổi chữ D đi để khỏi nhầm với con chim lợn Dplt gì gì bên pic kia.

2 Likes