LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

• Chúng nó đạp tất;
  • Bọn nó ăn ko từ thủ đoạn

Rồi bọn nó cũng bị sờ gáy thôi, ai cũng mất tiền ko sao, nhưng bọn nó phải vào bốc lich, xem ai ngon hơn ai

1 Likes

Chúng nó đánh vừa phải thì không ai động chạm chúng. Nhưng bọn chúng mất dậy làm lố. Đã nói rồi trạng đây mà chết thì sẽ phải kéo theo chúa cũng băng hà chứ không để chúng hoành hành trắng trợn

3 Likes
  • Đồng ý, cho chúng nó nhập kho hết đi; cty toàn dự án lớn, khách hàng trả tiền trước hơn 1000 tỷ
  • Mà cp về dưới mệnh, bố láo thật
3 Likes
  • Ae nhỏ lẻ ủng hộ cty là vậy
  • Tài sản cty nhiều
  • Mà chúng nó cho về dưới mệnh
  • ko thể nói nhỏ lẻ đạp được ae ủng hộ cty như vậy?? Nếu ko có bàn tay tác động của chúng nó ae nhỏ lẻ cũng ko phải chạy
2 Likes

Cứ làm mạnh vào chị ơi, noi gương cho lái khác

1 Likes

Nếu có đơn kiện thì công an họ khắc có nghiệp vụ điều tra ra thôi. Đến mình không có nghiệp vụ còn có thể mường tượng ra chúng làm như nào thì với công an chuyện này quá dễ

2 Likes

Câm lặng vì ko tố giác tội ác là mình đồng tâm ủng hộ cái ác

2 Likes

CA kinh tế thừa sức trong 1 nốt nhạc chị ơi

2 Likes

Quả này mà mấy Bác tay to, tiền dồng làm căng mà lòi ra sai phạm thì… Tịt Hưng lại làm hàng xóm vs Tịt Quyết thì tin Hót của Năm

3 Likes

bảo CA soi lệnh tk mấy ngày hôm nay giao dịch là biết ngay

1 Likes

Nđt càng im lặng chúng nó càng làm tới

Anh em nào biết địa chỉ nhà riêng anh Hưng post lên đây cho mọi người tham khảo

1 Likes

Nghĩ cũng cay bác à ! bên Pic kia anh em nhỏ lẻ ra sức bảo vệ hình ảnh của công ty mà chúng nó coi như cỏ rác

1 Likes

Bần Đạo bấm quẻ nhìn thiên văn đang không còn ủng hộ cổ đất hành Thổ mà đang dịch chuyển sang hành Thủy trong năm nay như các ngành Thủy sản, Vận tải biển, Thủy Điện .

Lấy tiền của cổ đông đạp cổ đông, tru di tam tộc mới đáng

1 Likes

Bác bấm xem mai nó có sàn tiếp k :))

1 Likes
  • Bà chị @Nhole làm đơn đi, cần người kí thì ae trên này sẽ kí
  • Biết bao ae mua giá 2x, 1x vì tin tưởng bctc của cty, dự án của cty mà mua vào; công an nhảy vào xác minh lại ts của cty, xác minh lại giao dịch các phiên giao dịch đạp cuối phiên,…
4 Likes

Bần Đạo chỉ nhìn được dài hạn ngắn hạn dùng phân tích kỹ thuật nhe

1 Likes

Năm nay là năm hành Kim mà trong ngũ hành thì Kim sinh Thủy nên Bần Đạo khuyên các bác hãy đầu tư những ngành liên quan đến Thủy (Nước) nhe

1 Likes