LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

• Biết rồi cụ ạ

Ok quá đáng nữa thì chị xin hứa sẽ không bỏ qua vụ này. Nhìn là biết cơ sai phạm rất cao. Đúng lúc đang là chuyên án làm trong sạch ttck nên chúng làm mình thiệt hại mình cũng không để yên cho chúng đc. Không cần chúng đánh lên thái quá . Mình đầu tư mình chỉ cần cổ đi đúng giá trị thực của nó. Dm nó nó còn đòi đaph ldg về 6 á. Mịa bọn mất dậy

4 Likes

Ai cũng bay hết tk rồi, làm ngay và luôn, cho nó đi trước đhcđ cũng được, ldg thiếu gì nhân tài có đức thay thế Hưng

Để chị còn xin tư vấn. Phải làm sao mà không làm cho nhỏ lẻ bị thiệt hại lây. Cái này mình phải cân nhắc kỹ vì nhỏ lẻ đã đủ thiệt hại lắm rồi. Chị không làm thì thôi . Đã làm thì sẽ làm kín kẽ

3 Likes
  • Điều tra có khi cp bung lụa luôn
  • Vào kiểm tra thấy cty nhiều tài sản quá :smile:
2 Likes
  • Cp nào lãnh đạo cty chẳng tham gia lái
  • Chẳng qua làm nó vừa vừa thôi
  • Lừa người ta mua trên đỉnh, rồi đạp về giá xuất phát ban đầu, LDG còn dưới mệnh mới phi lí
2 Likes

Mẹ nó làm bao gia đình tan nát. Ăn tiêu đéo dám ăn tiêu được cu nào múc hết Ldg để rồi mua từ 21.5 nó cho về 9.58

4 Likes

Hựng chủ tich giàu lăm nhà có mấy siêu xe

1 Likes
  • Em vẫn tin LDG vẫn tăng cuối năm 2022 lên 2x thôi
  • Nhưng đạp dưới 10k là bố láo, chúng nó định xoá bài làm ván mới
  • Vẫn để cty dạng tiềm năng lớn, nhưng đạp thấp nhập hàng rồi kéo lên
3 Likes

Bác TBG xuống còn bao nhiêu rồi? em vẫn 22 ! Cạn tiền luôn, giờ đủ tiền nuôi cs hàng ngày

1 Likes

3 Likes

mấy con này chắc mua đợt bán xong từ đỉnh 29 dây mà :))))) kakaka

2 Likes

Rất chất chơi

1 Likes

Làm ngay và luôn đi chị yêu ơi, bao gia đình tan nát vì trò bẩn của chủ tịch, ko thể tưởng tượng nổi giá ldg bằng flc, làm nhanh sẽ hay hơn nhiều

2 Likes

:smile: chẳng phải nói

Bao nhiêu gia đình tan nát:(((, ức quá!!

1 Likes

Chủ tịch Hưng đăng kí mua vào 2 triệu cp rồi nhé Đầu tư LDG (LDG): Cổ phiếu giảm mạnh, Chủ tịch đăng ký mua 2 triệu cổ phiếu

Mình đang mong tiền về kịp để múc 10k cp đây này.

Mai sàn chắc giá 9k, eo ơi không còn tiền mà mua nữa. Mua được 100k cp LDG 1-2 năm nữa ăn đủ luôn.

1 Likes

Cái này do thị trường quyết định thôi. Chủ yếu là cơ cấu cp quá loãng. Vì Cty lo làm dự án chứ dư tiền họ mua vào cp ngay. Cô đặc thì gía sẽ cao mà. Chứ lãnh đạo LDG mình thấy có Tâm và có tầm đó. Gom đất từ rất lâu rồi. Bối cảnh bây giờ siết tín dụng mà lãnh đạo làm được như này mình thấy phục

1 Likes