LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Bản thân khách quan từ đánh giá của Cty CK SSI họ phân tích giá vốn quĩ đất của LDG rẻ nhất không có cty nào rẻ bằng.

1 Likes

A Hưng ra mặt rồi nhé !

2 Likes

Năm nay thổ sinh kim chứ bác, còn ngày mai thì theo chứng toàn cầu hiện đang dần xanh bát ngát rồi :laughing: :laughing: :crazy_face:

1 Likes

E có cảm giác mờ mờ với con số mà các anh chị bảo là tay to nào cầm không chịu đi họp rồi bác, nếu thật thì đau và cay, xương máu vđ :smiling_face_with_tear: .

Theo dõi DJ mai nó xanh thì có thể VNI cũng sẽ tạm dừng chân ! Còn LDG mai lại tím tái, cắt k ra 1 giọt máu

2 Likes

Nghĩ mà tức, đọc rất kỹ tài liệu, tất cả hướng về công ty, lì đòn trước thị trường mà vẫn bị các anh úp bô, mất 1 năm tiết kiệm của cả gia đình. Chán các anh vl ra

2 Likes
  • Ngắn hạn ko bit ntn, chứ dài hạn vẫn tăng như thường
2 Likes

Nếu nó vẫn đì trắng trợn em hứa với các bác em sẽ làm ra ngô ra khoai vụ này. Em nói đc em sẽ làm đc. Lúc em đưa đơn em ới các bác các bác ủng hộ nhé. Để nếu có sai phạm thì họ phải bồi thường thiệt hại như vụ flc. Bác nào mà ủng hộ chữ ký với em thì khi điều tra ra mà đúng là có sai phạm đc bồi thường thiệt hại thì em sẽ hỗ trợ việc xin bồi thường. Còn ai bàng quang thì khi đó tự đi lo việc bồi thường. Em sẽ làm đơn yêu cầu điều tra bán khống và lũng đoạn cổ phiếu.

10 Likes

chủ tịch mua vào à.? mấy nay anh đè giá để gom à.?

2 Likes

bác bình tĩnh lại là em thấy OK rồi. Em thấy chiều nay là bác cũng mất bình tĩnh như anh em nhỏ lẻ :slight_smile:

• Thấy làm láo quá, nên hơi bức xúc, cp giảm về dưới mệnh một cách dễ dàng là e ác cảm; đặc biệt cty sắp phrl
  • Thị trường chung xấu, đặc biệt là nhóm cp bđs, ngắn hạn chưa bit ntn bác à.
  • Còn cuối năm 2022 book ln ~300 tỷ thì làm gì có giá này.
3 Likes

Nếu em đoán ko nhầm thì ông Hưng đã múc xong hoặc gần xong rồi, h chỉ là thủ tục thôi

2 Likes

Ok bác

1 Likes
  • Cá nhân e thì nghĩ cp về dưới 10k bản thân a Hưng thấy cũng ko ổn; nên phải ra mặt mua vào. Ổn định tâm lí
  • Chứ đợt này thị trường giảm là giảm chung ko riêng gì LDG; thật sự CP ép bđs và ck khiếp quá. Đó là nền tảng cơ bản lái có cơ hội đạp giá xuống
  • Mà ttck VN có truyển thống gà què ăn bẩn cối xay
1 Likes

Bên Pic kia thực sự ace cô chú bảo vệ hình ảnh LDG bao nhiêu xong kết quả nhận dc tới thời điểm hiện tại là hơi thất vọng Cô ạ !

3 Likes

Em đây còn mấy mua Xuân rồi cơ :(((

1 Likes
  • Tầm giờ nằm chờ thôi; dòng tiền vào bđs mà khoẻ thì lại phi ầm ầm
  • Hy vọng vẫn còn một cơn sóng thần nữa kéo LDG về giá ít nhất 3x
4 Likes

Chủ tịch đk mua 2tr cổ rồi. Hy vọng đỡ bết bát :smiley:

The winter is coming!!!

Năm nay năm Kim thì Thủy được lợi hơn vì Kim sinh Thủy

2 Likes