LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Hi vọng bác giữ vững tâm lý để chèo chống với a em trong chuỗi ngày khó khăn sắp tới

Sắp tới khó khăn thật sự, VNI rất yếu; dòng bđs rất yếu

bác có lẽ là người nice nhất e biết trên 4rum:)

1 Likes

DJI mở phiên xanh, hi vọng mai VNI hưởng ứng.

1 Likes

E đoán sẽ sớm về BV thôi, tiền thịt thì cứ kệ cho lái diễn, a e ta tiếp tục tin vào giá trị doanh nghiệp :))

1 Likes
  • Giá 13-15 ko khó, đơn giản thôi
1 Likes

Theo dõi bác thấy bác tâm huyết với LDG quá. Nhưng mà thị trường luôn đúng, giá cp luôn đúng bác ạ. Nếu LDG kiểu chơi nó vậy, thì giờ cần nhất là các cao thủ giúp ae f0 đang kẹt LDG có phương án nào tốt hơn là ngồi im chờ về bờ không thôi. Em nghĩ đợt này tt xấu, thêm cả mấy đội cổ đông tay to đánh nhau kiểu đem tiền ra đốt xem thằng nào vãi đái trước nên ae f0 đâm ra chết oan.

2 Likes

Có 1 nguyên tắc là a em cố đừng margin, đặc biệt trong thị trường xâú như này, chẳng lái nào thích nhỏ lẻ margin cả vì kéo 2-3 phiên nhỏ lẻ sẽ xả margin, lái mất công đỡ giá :)))

Thôi nghỉ ngơi đi ace, mai tt bát ngát

1 Likes
  • Giảm có lí do của nó mà bác
  • Còn phương án hay, cũng ko bit thế nào là hay; có lẽ phiên mai hồi buổi sáng, ai margin thì hạ bớt margin
  • Ngắn hạn thì phải chạy theo thị trg chung thôi

Bồn Lần

1 Likes

Dạ. Em đã bắt tay vào xin tư vấn vụ việc. Đường đi nước bước của em sẽ có người chuyên nghiệp hướng dẫn. Nếu chúng còn mất dậy em quyết gửi đơn và không để cho bọn chúng yên.

6 Likes

Em sợ nếu vậy lại nhanh về 5.x lắm chị ơi…

Dm 1 cổ phiếu làm ăn có lãi. Tài sản đầy đủ . Pháp lý đã đc công bố trên phương tiện đại chúng. Cổ tức chưa chia vài trăm tỷ mà nó lộng hành muốn giá nào đc giá đấy. Còn lên đây thách thức đánh về 6. Dm nó tao cũng sẵn sàng chiến với chúng mày xem chúng mày hoành hành trắng trợn đến đâu. Hàng tháng nay cứ cuối phiên chúng mày vay kho hàng mang ra bán khống. Công An sẽ vào cuộc nếu chúng mày còn trắng trợn mất dậy như vậy. Mọi việc làm đều để lại dấu vết hết

7 Likes

bác cay cú quá rồi. Đi bộ, đạp xe cho xả bớt bức xúc đi bác. lúc này cần sự tỉnh táo nhất đấy.

Em nghĩ chẳng biết chị có làm nổi không, nếu làm được cho họ theo aQ thì LDG chắc cũng theo FLC một thời gian dài đấy

Em nghĩ thì cứ việc nghĩ đó là việc của em không liên quan đến chị. Rồi cứ chờ xem. Đây chưa bao giờ nói làm mà không làm.

1 Likes

Chị không hề cay cú. Nếu giá xuống do nội tạng cty xấu. Ok chị quen cắt lỗ rồi. Nhưng đây là chúng mất dậy chúng lũng đoạn cổ phiếu. Nếu chứng minh đủ số thiệt hại lớn thì sẽ cấu thành tội chứ không đơn giản

2 Likes

Vâng chị, em và mọi người luôn đứng về lẽ phải, công bằng chị ạ