LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Cứ về 5-6k ms là cơ hôi ! Ngồi chung mâm vs QC mẹ luôn

1 Likes
  • Đồng ý với bác; đánh xuống sẽ phải đánh lên thôi.
  • Về tầm 7.x em nghĩ sẽ tạo đáy thôi
  • Coi như làm ván mới
1 Likes

Bọn nó xuống giá này cũng chết chứ riêng gì anh em mình

2 Likes
  • ko có giá 6k đâu trừ phi VNI về 900
1 Likes
  • Bọn lái cầm ít cũng phải >50tr cp mới lái được
  • Cầm từng đó ko thể ra hàng hết được
2 Likes

Tài sản dn còn nguyên đó, ae yên tâm, yếu tâm lý là mắc bẫy, bán sẽ bị hốt thôi kkk

2 Likes

Xác định để lại tài khoản cho con cho nhẹ đầu đi, như mua bảo hiểm nhân thọ ấy,

3 Likes
  • LDG chơi thế còn đẹp đó, phát tín hiệu giảm; nếu ai có kn sẽ ko mua giá xanh.
  • DIG cứ xanh trong phiên mấy ông tưởng tạo đáy lao vào mua cuối phiên tím tái giảm trong phiên 10% mới gọi là đau
1 Likes

Tầm này vs em LDG là cổ lơm rồi ! Nghĩ mà cay thâth

2 Likes

Tâm lý bèo vậy kkk

Bđs lởm hết mà; có con nào ko giảm mạnh đâu
LDG năm 2019 giá 16k về 4k năm 2020 rồi lên 29k

1 Likes

Vâng em tâm lý yếu mà

2 Likes

Tiền tươi cứ để yên, dn còn nguyên tài sản, tập trung quản lý cảm xúc lúc khó khăn này thôi (đừng thấy mấy cổ khác ngon lại quá bi quan), mình cắt giá này là thua thật.

2 Likes

Bác chuẩn bị nội dung họp đợt này đi, chỉ hỏi 1 câu duy nhất thôi: có phải cổ ldg là cổ rác như flc ko? Tại sao? Cho Hưng nó trả lời

3 Likes

Anh em cũng có thể gửi câu hỏi vào email mời họp cổ đông ấy ngay và lun bây giờ cũng được

1 Likes

Nay có nhỏ lẻ nào đủ dũng cảm múc ldg không các bác. 5tr cổ bị táng ra không thương tiếc và nhỏ lẻ nào múc húc xúc như ăn vã 5 tr cổ đó vậy. Em nay sợ sun t…rim nên chưa dám xúc. Chờ thật rẻ em mới dám múc

1 Likes

Nếu ldg phá sản thì mình đc chia bao nhiêu 1 cổ hả các bác. Nhìn bán như phá mả như này em đoán nó sắp phá sản. Em tạm tính. Phải thu phải trả đều= 3.000 tỷ. Cổ tức chưa chia 800 tỷ. Đất 1400ha tạm tính trung bình 10tr1 mét là đc 140 ngàn tỷ. Chia cho 240tr cổ=583.000 đ/ cổ +3000đ cổ tức= 586.000đ/ cổ. Phá sản đi cũng đc . Em chờ

2 Likes

Vậy theo thiên thời còn cho bđs không? Bác ngâm cứu nhiều cho mọi người rõ. Khi nào sóng bđs quay lại? Bây giờ chỉ là sóng P…mà thôi

1 Likes

Theo em bds thường nóng vào cuối năm. Như năm ngoái vậy. ae kiên nhẫn chờ đợi. Dù sao thì cp cũng phải tích nên 3~6 tháng mới bay được. Trường hợp ngoại lệ bật tôm hình chữ V

2 Likes
  • Giờ chẳng vào được em nào đâu bác toàn loanh quanh đỉnh rồi: dầu, phân, hoá chất, thuỷ sản, vận tải biển; vào bọn này chắc ăn được tầm 20% cũng chỉnh vỡ mặt thôi.
  • Trước mắt cp bđs coi như mất thiên thời đó là quan điểm của e; dài hạn vẫn còn thiên thời.
  • Còn khi nào tăng thì chịu thôi bác, nếu sắp tới VNI chỉnh mạnh mà cp bđs chỉnh nhẹ hơn VNI thì coi như cp bđs tạo đáy rồi; cố gắng gom thật nhiều tiền nhất có thể để mua vào nằm chờ ăn bằng lần
1 Likes