LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Bán thì phải gom lại, liên tục bán và mua trong phiên , tìm tk mua cổ của nó, thấy có nhiều gd trùng lặp giữa các tk là ra ngay :))) nghiệp vụ ko phải là thứ để đùa đâu bác

2 Likes

Em biết; ý em là chốt lãi ATC ko thể gọi là thao túm giá được.

1 Likes

Quá đỉnh . Ước gì chị có tiền mua như em . Chị móm nặng không có xèng

1 Likes

Ko đẩy giá cao sao lại đạp sàn quá sâu và bất thường như vậy bác?

1 Likes

Anh Quyết dùng mấy chục tk khác nhau để quay tay mà CA còn tìm ra trong 1 nốt nhạc

1 Likes

nhìn cả dòng bđs bị đạp thấy ko bt ,
Hay tại nhỏ lẻ ôm chặt quá cá lớn gom hoài ko đủ nên đạp cho ói ra hết😂.
Chứ dn đâu có phá sản mà sàn hoài, vẫn có lợi nhuận 300ty kia mà
Nhỏ lẻ giá này lỗ sặc tiết chẳng ai bán thì lấy đâu ra hàng chất sàn

2 Likes

Đẩy giá lên đợt trước có thể là HL mà HL bán hết DIG rồi.

Đó chính là dấu vết thao túng đó. Chả nhẽ nhỏ lẻ chúng mình biến thành thám tử tư hết rồi kkkk

• Có gì đâu DIG có 48k cổ đông; LDG cty cũng cấp cũng ~44k cđ; ai cũng ôm chặt hết lực mua; lái nó đạp đến khi thua lỗ lớn chán nản từng nhóm nhỏ bán ra là giảm

Giảm sâu mà bà chị còn tiền là món quà đó; hưởng thụ thôi; cuối năm bctc lãi vài trăm tỷ là về mệnh trong 1 nốt nhạc đó. Em đang chờ giảm sâu là mua thêm

1 Likes

Nhớ cách đây 2 tháng ldg 25 còn mơ ước mua đc nó. Song mạnh mồm ldg mà về 8 tao bán nhà all in. Giờ nó về 8 cho.mua thì đái cả ra quần. Kkkkk đời chứng sĩ là vậy.

A7 nói bên Pic kia là thao túng dã man đó, chưa bao giờ A7 nói vậy hôm nay mới nói là bít

1 Likes

A7 bảo đạp đợt này để gom hàng cho đại sóng. Mà em phân tích ở trên rất hợp lý với đại sóng

2 Likes

Đạp cũng vừa phải thôi, thay vì nâng lên rồi đạp xuống, đằng này giá giảm quá rồi mà vẫn đạp, tài sản, uy tín công ty giảm sút là cái mất mát to lớn 1 ko mua đc bằng tiền

1 Likes

Đúng đó em . Làm gì cũng nên vừa tay đừng tận diệt. Hãy chừa cho bản thân 1 con đường lùi.

Vốn hóa ldg chỉ 2k tỷ, rẻ lắm rồi, ae coi lại đi, CT mới đăng ký mua 2tr hôm qua đó

1 Likes

Nó đăng kí mua nên mới sàn đó

1 Likes

Bác chơi lớn qá z :))))
Đáng lẽ ra bác pải rải giá từ đây đến 7 thì ngon hơn nhiều :)))))

Khả năng cao chính tụi đạp dig là tụi đạp ldg. Vì ldg và dig bị đạp cùng nhau. Vậy dig truy ra là ldg đc xử lý theo rồi

• A7 động viên nhiều quá nó thành nhờn thuốc; nhiều người mua DIG vì tin A7; nên A7 nhiều lần động giá rẻ mua được; nhưng cứ mua là lỗ nên sinh ra rất nhiều cđ mất niềm tin và cắt lỗ thế thôi.
  • Lúc A7 hô cp tăng 100% rồi 200% họ thấy A7 phân tích đúng mua bất chấp giá 1xx; thì bây giờ mất niềm tin cũng sẽ bán ra bất chấp thôi; bọn bán ép giá xuống là chất xúc tác, ko phải nguyên nhân chính.
3 Likes